ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบอู่แทบทางเพชรบูรณ์ค่ะพอดีจะพาน้องซูเที่ยวเพชรบูรณ์  (อ่าน 2679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minniemuy

• *
  • Popular Vote : 1
พอดีปีใหม่จะไปเที่ยวเพชรบูรณ์พาขึ้นเขาซะหน่อยค่ะ  :bbbear_23:เลยอยากได้อู่ซ่อมไว้ให้ชื้นใจ เพื่อมีปัญหาอะไรอ่ะค่ะ กันไว้ก่อน อิอิ ขอบคุณคะ่  :bbbear_36:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ซ่อมฝากระโปรงก่อนไหม. แล้วอย่าอื่นมีอะไรโดนมั่งไหมอะ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เกิดอะไรขึ้นหรอมุ้ย รถเป็นไรหรอ . เจ้าเอกพิศดารอะไรอีก หรือแพ้line pop พี่จนเครียดขึ้นสมองไปล่ะ

ออฟไลน์ Pai0

• *
  • Popular Vote : 8
    • www.pai0.com
ดีครับ
       ที่อู่ก็มีนะ แต่ไม่แน่ใจว่าอู่ที่ ทำ ซู จะมีรึป่าว 
บ้านผมอยู่เพชรบูรณ์ อยู่ทางขึ้นเขาค้อ ผมใช้อิม GC 6  เครื่อง1.6  แต่ผมมาทำงานที่ชลบุรีครับ จะกลับบ้านปีใหม่พอดี  ถ้ามีโอกาส เจอกันก็ได้  จะพาเที่ยวครับ
เบอร์ผม  0894043901

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
พาเสือดำติดรถไปด้วย   ไปที่ไหนสุขใจ เอ้ย อุ่นใจตลอดทางครับ :bbbear_26:

• *
เกิดอะไรขึ้นหรอมุ้ย รถเป็นไรหรอ . เจ้าเอกพิศดารอะไรอีก หรือแพ้line pop พี่จนเครียดขึ้นสมองไปล่ะ
รถแปปซี่ถอยโง่ๆมาชนอ่ะีพี่ต้นฝาโปรงบุบหน่อย :bbbear_39:

• *
ดีครับ
       ที่อู่ก็มีนะ แต่ไม่แน่ใจว่าอู่ที่ ทำ ซู จะมีรึป่าว 
บ้านผมอยู่เพชรบูรณ์ อยู่ทางขึ้นเขาค้อ ผมใช้อิม GC 6  เครื่อง1.6  แต่ผมมาทำงานที่ชลบุรีครับ จะกลับบ้านปีใหม่พอดี  ถ้ามีโอกาส เจอกันก็ได้  จะพาเที่ยวครับ
เบอร์ผม  0894043901

ไปพักที่เขาค้อพอดีเลยค่ะ พาเที่ยวหน่อยอิอิ คงได้เจอกันค่ะ :bbbear_7:

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
 :bbbear_24: หนียิปไปเที่ยวหรอ
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

• *
 :bbbear_7:
:bbbear_24: หนียิปไปเที่ยวหรอ
ตอนเเรกว่าจะเอายิปไปด้วยค่ะพี่หนุ่มแต่คิดดูเเล้วกลัวยิปลำบากเพราะไปหลายที่เลยอ่ะค่ะ^^กลัวไม่ให้ยิปเข้ารอแง่วอิก :bbbear_47:

• *

line pop อ่อนๆ55 :bbbear_23: