Article > Article

งง ตัวเท่าควายคับ ช่วยชี้แจงหน่อย

<< < (2/2)

yxor:

--- อ้างจาก: Phumz ที่ ธันวาคม 21, 2012, 12:55:36 AM ---ลูกลอยปกติคับ ทราบ แล้ว. เพราะว่า บอดี้ gc3 ทำขับ4เจ้าของมันทุบถังหลบเพลา ทำให้ใช้ถังได้ฝั่งเดียว ขอบคุนทุกท่านคับ

--- End quote ---

ที่จริงต้องเปลี่ยนถัง เป็นของ GD / GC 6 8  นะครับ มันจะหลบเพลากลางพอดี ครับ

:bbbear_3: :bbbear_3: ถ้าเขาทุบก็ หาถังใหม่ใส่ดีกว่า ปลอดภัยกว่า

Choke gf:

--- อ้างจาก: Phumz ที่ ธันวาคม 21, 2012, 12:55:36 AM ---ลูกลอยปกติคับ ทราบ แล้ว. เพราะว่า บอดี้ gc3 ทำขับ4เจ้าของมันทุบถังหลบเพลา ทำให้ใช้ถังได้ฝั่งเดียว ขอบคุนทุกท่านคับ

เจ้าของเก่า เค้าทำอู่ใดมาทุบถัง ช่างคิดเหลือเกิ้น  ใช้หัวใดคิดเนี่ย :bbbear_1:

mystic:

ทุบถัง เอาอะไรคิดครับเนี่ยะะะ ทำมาจากอู่ไหนครับเนี่ยะ PM บอกผมหน่อยได้มั้ยครับ

necktiez:
ของผมก็ GC 3 ขับ 4 นะแต่ผมเติมได้ 50 ลิตร งะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version