Article > Article

ช่วยแนะนำสปริงโหลดหน่อยครับ ( ไม่ต้องเตี้ยมาก )

(1/1)

Kaew 5045:
แนะนำสปริงโหลด ( ไม่เกิน 20 - 30 mm )  หน่อยครับ ที่ใส่แล้วลงมาเท่ากันทั้งหน้าหลัง

ไม่แข็ง หรือกระด้างกว่าของเดิม  รถ GDA ครับ

จะนำมาใส่กํบช๊อค Kayaba New SR ฟ้า ครับ

ขอบคุณครับ

noom_chopper:

--- อ้างจาก: Kaew 5045 ที่ ธันวาคม 23, 2012, 02:12:38 PM ---แนะนำสปริงโหลด ( ไม่เกิน 20 - 30 mm )  หน่อยครับ ที่ใส่แล้วลงมาเท่ากันทั้งหน้าหลัง

ไม่แข็ง หรือกระด้างกว่าของเดิม  รถ GDA ครับ

จะนำมาใส่กํบช๊อค Kayaba New SR ฟ้า ครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---
:bbbear_16: ผมมีสปริงโหลด Eibach 1" (25 mm.) ครงคามต้องการ สนใจมั๊ยครับ
นุ่ม หนึบ ไม่ย้วย ไม่กระด้างเท่าสปริงชมพู STi

Kaew 5045:
รบกวนขอเบอร์ติดต่อ ทาง pm หน่อยครับ คุณหนุ่ม  :bbbear_16:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version