ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันแสดงความยินดีกับคุณ dodoo99 (หมูแวน) ที่เพิ่งได้ลูกชายฝาแฝดกันครับ  (อ่าน 5826 ครั้ง)

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ยินดีด้วยครับ ขอให้เป็นอภิชาติบุตรนะครับ
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เพ่่งเห็นกะทู้

ยินดีกับคุณพ่อท่านใหม่. ทวินจูเนียร์. สุขภาพแข็งแรง ไว้ว่างๆจะปั่นงานไปช่วยชงนมนะจ๊ะ พ่อต่ายแม่ดู้

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
เพ่่งเห็นกะทู้

ยินดีกับคุณพ่อท่านใหม่. ทวินจูเนียร์. สุขภาพแข็งแรง ไว้ว่างๆจะปั่นงานไปช่วยชงนมนะจ๊ะ พ่อต่ายแม่ดู้

พ่อดู้ แม่ต่าย เว้ยพี่ :bbbear_17:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Pong FSTi

• *
  • Popular Vote : 3
ยินดีด้วยคับพี่