ผู้เขียน หัวข้อ: ทำประกันกับที่ไหนกันบ้างครับ?  (อ่าน 11344 ครั้ง)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
Re: ทำประกันกับที่ไหนกันบ้างครับ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 05:55:51 PM »
พยายามจะอ่านครับ แต่ไม่ไหวเหมือนกัน  :bbbear_40:

ผมไม่เข้าใจเขาว่าอ่านไทยได้ แต่ก็งงว่าทำไมเขียนไม่ได้ เห็นตามไปโพสเกือบทุกกระทู้

ถ้าเขียนไทยไม่ได้ก็อังกฤษเถอะครับ ยังพออ่านเข้าใจครับ ดูเป็นปัญญาชนกว่า

อย่าโกรธนะครับ อย่างนี้เหมือนคนโรคจิตเลยอ่ะครับ  อ่านแล้วปวดหัวมากมาย :bbbear_40:

ใช่คับ ไม่ได้ตำหนิอะไรนะคับ แค่ขอความร่วมมือน่ะคับ คุณ grb2007
คือ ถ้าเป็นภาษาอังกฤษเลยนี่ ถ้าผมความรู้ไม่ถึง ก็ยังเปิด google ได้น่ะคับ  :bbbear_48:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
Re: ทำประกันกับที่ไหนกันบ้างครับ?
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 06:23:15 PM »
:bbbear_27:HEN PEN JAIROD IMPREZA NA MAEW 2.5 M/T 5D GRB PRAKUN PAI UD SINJAI LUERK LMG INSURANCE MAI KUEI TUM PRAKUN CHUN 1 SOM SOON KA
BIAPRAKUN 8600 KHA SIA HAI 5000 RAO RUB PRAKUN SOM PUEN TOR DUEN PRUEKSATIK :bbbea :bbbear_27:r_27:AYON 
TONG DOO HAI DEE ARN KROM MATHUM KONTUM RUEA TOR PRA KUN POMM SARB LAEW KHAE TUM PRAKUN CHUN 1 TEE TESCO BROKER LOTUS CHARAN SANITWONG
NEW IMPREZA STI GRB 2551 BLUE 5D

พิมพ์ได้ไง คุณต้องเป็นคนไม่ธรรมดาแน่ๆ
ส่วนตัวลุงเอง ก็เพิ่งต่อประกันของ AIA ไป