ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเพื่อนหารถ ในตลาดรถ ระวังคันนี้รถตัดต่อมาทั้งคัน  (อ่าน 7323 ครั้ง)

ออฟไลน์ Marky_55

• *
  • Popular Vote : 0
http://taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=1035653

ด้านหน้าซ้ายโดนมาเต็มๆ  ท้ายด้านขวาโดนมาย่นเลย หลังคาตัดมาแน่ๆ รถคันนี้เป็นของเพื่อนผมฝาดมาแล้วตีลังกา เสียชีวิตคารถแต่มีคนซื้อซากเอาไปทำมาขายต่อเดิมเป็นสีขาวกลับสีทั้งคันมา เพราะคอนโซลเปลี่ยนใหม่หมด เพราะของเดิมแหลกหมดคับ ประตูฝั่งคนขุบตรงบานพับขาดช่วงนั้น. ใครไม่เชื่อไปดูได้คับใและถ้าใครได้ไปรบกวนฝากทำบุญให้เพื่อนผมบ่อยๆนะคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ poihere8

• *
  • Popular Vote : 3
ก่อนอื่นขอแสดงความเสียด้วยครับที่เสียเพื่อนไปครับ
และก็ขอบคุณที่เตือนเพื่อนๆในเวปด้วยครับเพราะผมก็มองหาGCใช้อยู่
เคยใช้เมื่อหลายปีที่แล้ว และตอนนี้ก็อยากกลับมาใช้อีกครั้ง

ออฟไลน์ Marky_55

• *
ไปดูมาแล้วเลยคับใครที่จะไปดูหรือหาอยู่ ไปดูคันนี้ให้ขอเค้าแกะยางขอบประตูตรงช่วงเสาAได้เลยคับมีรอยตัดอยู่เริ่มเป็นสนิมแล้ว ส่วนด้านหลังเปิดพรมดูตรงซุมล้อหลังยังยับเหมือนเดิม แก้มซ้ายก็ทำแล้วแต่ให้สังเกตุตรงบานพับสีโป๊วเริ่มแตกแล้ว ถ้ารู้ราคาทุนกับราคาขายแล้วผมตกใจไปพักนึงเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2012, 05:14:36 PM โดย Marky_55 »

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ดูจากรูปอย่างเดียวไม่มีทางรู้เลยครับ อย่างงาม

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
ขอบคุณที่แบ่งปันข้อมูลที่ตรงไปตรงมาครับ.  :bbbear_34:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เสียใจกับเพื่อนด้วยนะครับ
ขอบคุนสำหรับคำเตือนเพื่อเพื่อนๆชาวSSS

ออฟไลน์ Singora

• *
เสียใจเรื่องเพื่อนด้วยครับ ขอบคุณที่ช่วยเตือน สังคมดีต้องช่วยกันแบบนี้ครับ ขอบคุณน้ำใจงามและการไม่เพิกเฉยครับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
ขอบคุณมากคับสำหรับข้อมูล สังคมต้องการคนแบบนี้ ขอแสเงความเสียใจกับเพื่อนด้วยคับ

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
ขอบคุณคับ  น่ากลัวเลย เสียใจด้วยนะคับ :bbbear_48:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ kubaru

• *
เสียใจกับเพื่อนด้วยครับ และขอบคุณด้วยครับที่มาบอกต่อกัน

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
สวยๆเลยครับ ราคาไม่แพง น่าโดนจริงๆ เดี๋ยวรีบไปดูกับตา :bbbear_25: :bbbear_25:

ออฟไลน์ akra235

• *
  • Popular Vote : 2
เสียใจเรื่องเพื่อนด้วยนะครับ
ขึ้นหัวกระทู้มาใจหายแว๊บ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เสียใจเรื่องเพื่อนด้วยนะครับ  ขอบคุณสำหรับข้อมลครับ

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ดันครับ เผื่อใครยังไม่เห็น

ออฟไลน์ PunTam

• *
  • Popular Vote : 6
ขอแสดงความเสียใจ และขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ