ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเพื่อนหารถ ในตลาดรถ ระวังคันนี้รถตัดต่อมาทั้งคัน  (อ่าน 7327 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
เสียใจกับเพื่อนที่เสียไปด้วยนะครับ และก็เห็นใจพี่คนที่ซื้อไป แต่คนที่ทำรถมาขายน่าจะมี จิตสำนึก บ้างนะครับ 

ออฟไลน์ aRmz

• *
  • Popular Vote : 3
เสียใจด้วยครับ กับ เพื่อน รถคันนี้ ทีแลกเจ้าของ จามาขอแลกกะ ซีวิคคูเป้ เพื่อนผม แต่เค้าบอก ของเค้าเยอะ เค้าจาปล่อยผม 480 (แต่ที่ผมเคยคุย ตอนที่เค้ายังไม่ลงประกาศ ขาย เค้าแลดู มะอยากขายด้วยนะ)