ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?  (อ่าน 28173 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
Re: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 09:31:29 AM »
กำลังจะไปจองแล้วครับพี่ๆ  เงื่อนไขเขี้ยวมาก 55 แต่ก็ยอมรับได้ในที่สุด
ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสาวก ดวงลูกไก่ ด้วยคนนะครับ
แถวบ้าน 0 ก็ไม่มีเล้ย แต่ใจรักคร้าบผม

ยินดีด้วยนะครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
Re: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 01:07:41 PM »
คิ้วกันสาดของรุ่นนี้มีแล้วเหรอครับ แล้วมีศูนย์ไหนให้ มินิ ไอแพด  บ้างครับ
ของผมเช็คมา ได้แค่ฟิล์ม กะเซ็นเซอร์ถอย พรม ผ้ายาง กรอบป้าย(โฆษณาศูนย์)

คิ้วกันสาด กับแผ่นเพรทเรซิ่นฝาท้ายกันรอย เป็น accessory ในโบรชัวร์ XV ครับ

ของยังไม่มาแต่เซลล์แจ้งว่าถ้าของมาที่หลังรถก็ค่อยเอามาใส่ตอนของมาก็ได้ครับ

ส่วนมินิไอแพด ถ้าแถมก็ดีครับ แต่ไม่รู้เขาถอดจอฝังหมอนเบาะคู่หน้าออกหรือเปล่า เพราะเป็นอุปกรณ์มาตรฐานของบางศูนย์

ก็ลองชั่งใจดูครับ ระหว่าง จอฝังหมอนเบาะกับมิินิไอแพด แล้วแต่ผู้ใช้ครับ แต่ถ้าแถมทั้งสองอย่างนี่เยี่ยมยอดมาก   :bbbear_2:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 10:29:46 PM »
คิ้วกันสาด กับแผ่นเพรทเรซิ่นฝาท้ายกันรอย เป็น accessory ในโบรชัวร์ XV ครับ

ของยังไม่มาแต่เซลล์แจ้งว่าถ้าของมาที่หลังรถก็ค่อยเอามาใส่ตอนของมาก็ได้ครับ

ส่วนมินิไอแพด ถ้าแถมก็ดีครับ แต่ไม่รู้เขาถอดจอฝังหมอนเบาะคู่หน้าออกหรือเปล่า เพราะเป็นอุปกรณ์มาตรฐานของบางศูนย์

ก็ลองชั่งใจดูครับ ระหว่าง จอฝังหมอนเบาะกับมิินิไอแพด แล้วแต่ผู้ใช้ครับ แต่ถ้าแถมทั้งสองอย่างนี่เยี่ยมยอดมาก   :bbbear_2:
ตอนจองในมอเตอร์โชว์ เซลส์บอกว่าจอฝังและทุกอย่างที่เห็นเป็นอุปกรณ์มาตรฐานต้องได้ทุกคันนี่ครับ
บางศูนย์จะมาบอกว่าแถมหรือถอดออกให้น่าละอายได้หรือครับ

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 11:11:54 PM »
ตอนจองในมอเตอร์โชว์ เซลส์บอกว่าจอฝังและทุกอย่างที่เห็นเป็นอุปกรณ์มาตรฐานต้องได้ทุกคันนี่ครับ
บางศูนย์จะมาบอกว่าแถมหรือถอดออกให้น่าละอายได้หรือครับ

ถ้าคนจะถอดคงไม่มีใครมาบอกว่าเขาถอดน่ะสิครับ  :bbbear_38:

ผมถามเซลมาแล้วครับ ได้แค่เซนเซอร์ถอยหลัง จอฝังหมอนเซลแจ้งว่าจะลองขอให้แต่ไม่รับปากว่าจะได้หรือเปล่า และก็มีพรมกรอบป้ายซึ่งอันนี้ก็น่าจะมากับรถอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ..
อันนี้ข้อมูลจากคุณ Panzers ครับ

เซลล์ที่บอกว่าจอฝังหมอนเป็นอุัปกรณ์มาตรฐานอ่ะถูกต้องแล้วครับ เจอเคสอื่นก็พิจารณากันเอาเองครับ ^^!

โทรเช็คข้อมูลด้วยเองอีกทางดีกว่าครับ ถ้ายังไม่ได้โทรอย่าเพิ่งเดากันไป จะได้มาช่วยแชร์กันครับ  :bbbear_16:

ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ luckzika

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 09:42:50 AM »
พี่ๆท่านใดสนใจ Subaru XV เรามีโปรโมชั่นพิเศษให้นะครับ สนใจติดต่อ 08-0022-5599 เจียง Subaru Nontraburi

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 10:22:21 AM »
จอฝังหมอนมันเป็นอุปกรณ์ติดมาเลยนี่ครับจากในใบนี้

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 06:44:58 PM »
อยู่ในหมวด  Functionality&Convenience ครับ  :bbbear_4:

Headrest Monitor จอฝังหมอน

Rear Reverse Camera กล้องถอยหลัง

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 07:28:52 PM »
งั้นเซลล์ก็หลอกผมน่ะซิ  :bbbear_1:

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 07:41:21 PM »
จอฝังหมอนจะติดมาให้เฉพาะ 200 คันแรกอะครับ และก็มาติดในบ้านเราครับ เห็นเซลล์เค้าว่างั้นครับ

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 02:28:45 PM »
จอฝั่งหมอน ตอนแรกได้ยินว่า 100 คันแรกนะครับ
แต่ผมมาจองหลังงาน (ไม่ทัน100คันแรกชัวด์) ก็ยังได้จอฝังหมอนอยู่นะครับ
ดูๆแล้วคงเอามาติดเองที่ไทย เป็นออฟชั่นมาตรฐานไทยน่ะครับ เพราะดูในเว็บมาเลย์ไม่มีจอ
กล้องหลังนี่ก็ออฟชั่นมาตรฐานครับ มีมาอยู่แล้ว
ส่วน เซนเซอร์ถอย ไม่น่าเอานะครับเพราะ XV เรามีกล้องหลังแล้ว
ประกอบกับ เซนเซอร์ถอยผมว่ามันมั่วๆด้วย เคยใช้ใน BMW, Mazda มันก็ไว้ใจไม่ได้เท่าไร
เปลี่ยนไปต่อรองเอาอย่างอื่นกับเซลล์ดีกว่า

ipad mini เห็นศูนย์พัทยาโพสใน facebook นะครับ
ต่อรองดีๆนะคับ บางศูนย์ไม่ได้อะไรซักอย่างเลย (ไม่ได้จริงๆ ฟิล์มก็ยังไม่ได้เลย)
แต่บางศูนย์ก็พูดง่าย ต่อรองได้ครับ