Article > Article

แบตเตอรี่ไม่ได้ใช่ 2 วันไฟหมด

(1/1)

fasai.water:
 :bbbear_27:งงมากครับเพิ่งเปลี่ยนแบตเตอร๊่(3K)เดือน 9 ปี 2555 ทำเครื่องเสียงมาใหม่เคยเอารถไปเช็คไดชาตร์ก้อเป็นปกติ แต่จอดทิ้งไว้ 2 วัน แบตเตอร๊่ไฟอ่อนสตารท์ไม่ติดหรือแบตเตอร๊่เสียครับ ใครมีอาการนี้มั่งครับ

pton:
ผมเคยเป็นครับ เช็คระบบไฟเครื่องเสียงครับ น่าจะไฟรั่วหรือไฟเข้าแอมป์ตลอดป่าวครับ
ผมคลาสดีตัวใหญ่ไม่ปิดแอมป์ครึ่งวันก็หมดละครับ  :bbbear_38:

fasai.water:
ร้านเครื่องเสียงต่อไม่เป็น :bbbear_29:ห่วย....ต่อไฟเลี้ยงปรีกับพาเวอร์แอมป์ตรงตลอดเวลาไฟหมดเลย :bbbear_40: สรุปเดินระบบไฟเครื่องเสียงใหม่ครับ... :bbbear_1:

mouse:
อาการเดียวกันเลยคับ :bbbear_39:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version