ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่เเถวเเจ้งวัฒนะ จะซ่อมเเละบำรุงรักษาอู่ไหนดีครับ  (อ่าน 2133 ครั้ง)

ออฟไลน์ suteki

• *
  • Popular Vote : 1
พอดีกำลังตัดสินใจเล่น อิม หลังจากชอบมานานเเล้วครับ เเต่บ้านอยู่เเถวเเจ้งวัฒนะ ไม่ทราบว่าเเถวๆนี้มีอู่ซูบารุที่ ซ่อมดีเเละราคาเหมาะสมไหมครับ

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
อู่ซูดีทั้งนั้นถ้ามีเงินไปให้เขา... มีหลายอู่อยู่เลียบทางด่วนรามอินทราหรือย่านนั้น.....ผมก็อยู่แจ้งวัฒนะหรือจะไปศนูย์ซูเปิดใหม่ที่วิภาวดีก็น่าจะได้......มีคนอื่นอยู่ไกลอู่กว่าเราอีกมากเลย.555 :bbbear_4:

ออฟไลน์ soup978

• *
  • Popular Vote : 1
  • Forester 2.0 XS
ศูนย์ซูเปิดใหม่ที่วิภาวดี มีแต่ขายรถ ยังไม่มีบริการครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
พี่เล็ก Prodrive  ตลาดทรัพย์เจริญ วัชรพลคับ
คุณภาพดี ราคาถูก - ถูกมว๊ากกกกกกกกกก
แต่เช็คคิวดีๆนะคับ 5555

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เรียบด่วนอู่ดีมีเยอะ อู่ไร้ความรับผิดชอบก็เยอะ อู่remixก็มี ก่อนเข้าหาข้อมูลก่อนทำให้เยอะๆก่อนครับ

ถ้าถามผม ย่านนั้น  เอมอเตอร์ และพี่เล็ก โอเคและ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 04:02:09 PM โดย Bossma »

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
แนะนำพี่เล็ก วัชรพลแครบ  :bbbear_44:

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ผมอยู่ปทุมธานี จะทำรถทีไร ก็ต้องวิ่งไปถึงเลียบทางด่วนทุกทีครับ เข้าอู่ที่ไม่ชำนาญ เรื่องเล็กจะบานเป็นเรื่องใหญ่

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
น้องเคนฝั่งปทุมเพิ่งแจ้งข่าวมาครับว่า มีศูนย์ซูบารุเปิดใหม่ใมีศูนย์ซูบารุเปิดใหม่ในตัวเมืองปทุมครับ เผื่อเป็นอีกหนึ่งทางเลือก

ออฟไลน์ jamesfoking

• *
  • Popular Vote : 0
power speed เป็นยังไงมั่งครับ

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
Power Speed คุณภาพ ราคา ความตรงไปตรงมา ดีครับ  ถ้ารถเยอะคิวยาวก็บอกลูกค้าตรงๆ ไม่ปล่อยให้รอเสียเวลา
แต่ผมไม่ได้เข้ามา 3 ปีแล้ว ระยะหลังๆรถเยอะตลอด

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
Power Speed คร้าบบบ เชียร์สุดลิ่มทิ่มประตู (เพราะแพ้บอลผมตล๊อดดดดด)