ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ท่านๆทั้งหลายรู้สึกกันไหม จากสมรรถนะจุดศูนย์ถ่วงต่ำของเครื่องboxer?  (อ่าน 6282 ครั้ง)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
รถอื่น เจอโค้ง เหยียบเบรก !!!

Subaru เจอโค้ง เหยียบคันเร่ง   :bbbear_34:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
พี่ผมเขาบอกขับซูบารุ เหมือนขับรถโกคาท ไม่รู้จริงเท็จประการใด

ส่วนการเข้าโค้ง ผมว่าซูบารุเป็นรถที่ไปได้เร็วในโค้ง และเร็วทางตรงด้วย
แต่ถ้ามองว่าเกิดจากระบบการวางเครื่องต่ำ เทียบกับ AWD น่าจะเป็นที่ระบบขับเคลื่อนมากกว่านะครับ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
รถอื่น เจอโค้ง เหยียบเบรก !!!

Subaru เจอโค้ง เหยียบคันเร่ง   :bbbear_34:

....ดินดาน  :bbbear_32:

อย่าไปบอกใครนะว่าเป็นลูกศิษย์กรู

เค้าไม่เคยสอนใครให้เหยียบคันเร่งเข้าโค้งนะ  :bbbear_24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อย่าไปบอกใครนะว่าเป็นลูกศิษย์กรู

เค้าไม่เคยสอนใครให้เหยียบคันเร่งเข้าโค้งนะ  :bbbear_24:
หรือว่า...ต้องเหยียบ คลัช 5555

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
ทำมะดาครับ ซูบารุ รถดี ที่คนมักมองข้าม
I love 4wd full time.!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
หรือว่า...ต้องเหยียบ คลัช 5555

ถ้างั้นอย่าลืมเรียกปรเกันมาด้วยนะ 55555 :bbbear_40:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• Subaby!!!
  • *