ผู้เขียน หัวข้อ: กราฟแรงม้า Subayu ใน Option เล่มปัจจุบัน  (อ่าน 1840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
กราฟแรงม้า Subayu ใน Option เล่มปัจจุบัน
« เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 10:16:34 AM »
กราฟแรงม้า Subayu ใน Option เล่มปัจจุบัน มันเป็นกราฟแรงม้าและแรงบิดที่เครื่องใช่หรือเปล่าจ๊ะ มิใช่ที่ล้อ
แล้วรถอื่นที่เอากราฟมาให้ดูบ่อยๆ option เขาอ้างอิงที่เครื่องหรือเปล่า รวมถึงเวลาเขาพูดกันในหนังสือด้วยนะจ๊ะ  :bbbear_33:

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
Re: กราฟแรงม้า Subayu ใน Option เล่มปัจจุบัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 01:44:26 PM »
เค้าระบุว่าวัดจาก Dynapack ครับ...เครื่องนี้มันวัดที่ล้อครับโดยการถอดล้อออก

แล้วเสียบแกนหมุนเข้าแทนล้อเลยครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: กราฟแรงม้า Subayu ใน Option เล่มปัจจุบัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 02:14:50 PM »
เค้าระบุว่าวัดจาก Dynapack ครับ...เครื่องนี้มันวัดที่ล้อครับโดยการถอดล้อออก

แล้วเสียบแกนหมุนเข้าแทนล้อเลยครับ

ได้ข่าวว่าบ้านเราก็กำลังจะมีไดโนอย่างที่ว่านี้เหมือนกัน  :bbbear_2:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"