Article > Article

สอบถามเรื่องน้ำมันเกียร์ กับน้ำมันเฟืองท้ายครับ

<< < (2/3) > >>

Skc_kit:
ใช้เบอร์เหมือนกันทั้งคู่เลยใช่มั้ยคับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: Skc _kit ที่ มกราคม 22, 2013, 01:43:43 PM ---ใช้เบอร์เหมือนกันทั้งคู่เลยใช่มั้ยคับ

--- End quote ---

ช่ายๆ เบอร์หลัง 90 ทั้งคู่
อาทิตย์นี้ไปมิตติ้งที่ MIT ไหมครับ พวกโอลเลไปหลายคันอยู่ :bbbear_16:

Skc_kit:

--- อ้างจาก: ReTRO RACER ที่ มกราคม 22, 2013, 11:30:57 PM ---ช่ายๆ เบอร์หลัง 90 ทั้งคู่
อาทิตย์นี้ไปมิตติ้งที่ MIT ไหมครับ พวกโอลเลไปหลายคันอยู่ :bbbear_16:

ยังไม่แน่ใจคับ ไม่รู้ว่าจะกลับมาทันรึป่าว พอดีไปต่างจังหวัดคับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: Skc _kit ที่ มกราคม 23, 2013, 01:36:03 AM ---ยังไม่แน่ใจคับ ไม่รู้ว่าจะกลับมาทันรึป่าว พอดีไปต่างจังหวัดคับ

ครับ ถ้าสะดวกก็แวะมานะครับ :bbbear_35:

Skc_kit:

--- อ้างจาก: ReTRO RACER ที่ มกราคม 23, 2013, 10:56:53 AM ---ครับ ถ้าสะดวกก็แวะมานะครับ :bbbear_35:

สอบถามอีกนิดคับ จะติดตามการนัดมิตติ้งได้ที่ไหนคับ
อยากไปมากจะได้เรียนรู้เรื่องต่างๆเกี่ยวกับsubaruมากกว่านี้อ่าคับ :bbbear_2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version