ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ศูนย์ซูบารุ ภาคใต้หน่อยครับ?  (อ่าน 5531 ครั้ง)

ออฟไลน์ winaidee

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่ทราบในภาคใต้นี่ มีศูนย์ซูบารุ นอกจากที่ภูเก็ตมีที่ไหนบ้างครับ เห็นบางข่าวว่ามีที่หาดใหญ่ บางข่าวว่ากำลังจะเปิดที่สุราษฎร์ธานี ไม่ทราบว่าช่วงไหนครับ พอดีสนใจ Subaru XV อยากไปลองขับดูครับ แต่ภูเก็ตไกลไปครับ ขอบคุณครับ :bbbear_46:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Re: สอบถามเรื่อง ศูนย์ซูบารุ ภาคใต้หน่อยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 11:48:16 AM »
เห็นที่สุราษฎร์ธานีมีเส้นที่เลี่ยงตัวเมืองที่จะผ่านบิกซีอะครับ เหมือนว่ากำลังจะเปิด :bbbear_34:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ winaidee

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สอบถามเรื่อง ศูนย์ซูบารุ ภาคใต้หน่อยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 08:14:05 PM »
ขอบคุณครับ มีใครพอจะทราบมั้ยครับว่าเปิดเมื่อไหร่ครับ