ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์ชิ้นนี้ในอิมเค้าเอาไว้ทำอะไรครับ ... สงสัยมานานมากละ  (อ่าน 7643 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
อ่อ มันจะใช้ได้ผลก้อต่อเมื่อ  ใช้ร่วมกับบังแดด ทั้งสองอันครับ

แต่ดีไม่พอ  ...รถรุ่นใหม่ เลยทำลายทึบที่ กระจกเลย ...

ผมจำได้ว่า นอกจากซู   ยังมีรถอะไรซักรุ่น ซักยี่ห้อ ที่มีแบบพับๆแบบนี้ :bbbear_33:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=7evhiovsmq3p4vnhiakm4u5l91&/topic,88992.0.html
ผมบอกแล้ว เอาไว้บังแสง ช่องว่างเหนือกระจกมองหลัง   พี่ไม่เชื่อ

นี้ไงครับ ข้อดีของการไม่เชื่อ   ข้อดีของกาลามสูตร

ได้ความรู้เพียบ ......

อ๋อ เป็นอย่างนี้เอง
ไอ้กระผมก็ไปคิด กาม มะ สูตร ไว้เก็บcondomไปได้

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อ่อ มันจะใช้ได้ผลก้อต่อเมื่อ  ใช้ร่วมกับบังแดด ทั้งสองอันครับ

แต่ดีไม่พอ  ...รถรุ่นใหม่ เลยทำลายทึบที่ กระจกเลย ...

ผมจำได้ว่า นอกจากซู   ยังมีรถอะไรซักรุ่น ซักยี่ห้อ ที่มีแบบพับๆแบบนี้ :bbbear_33:
อีโว.9. วีโก้

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ไอ้กระผมก็ไปคิด กาม มะ สูตร ไว้เก็บcondomไปได้

พี่....ปิ๊ก.......... :bbbear_41:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมบอกแล้ว เอาไว้บังแสง ช่องว่างเหนือกระจกมองหลัง   พี่ไม่เชื่อ

นี้ไงครับ ข้อดีของการไม่เชื่อ   ข้อดีของกาลามสูตร

ได้ความรู้เพียบ ......

หมดเสือดำนี่ความจำดีจัง เสียดายวันมีทติ้งไม่เจอกัน เห็นแต่รูปลูกสาว น่ารักมากๆ เลย

:bbbear_23:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

คนละสูตร ..

:bbbear_10:

ออฟไลน์ MuayIMM

• *
  • Popular Vote : 11
 :bbbear_19: น่าจะเอาไว้บังแสงสะท้อนจาก reading light ไม่่ให้สะท้อนกระจกมองหลังตอนกลางคืนครับ ลองทดลองดูนะครับ