Article > Article

ว่าด้วยเรื่อง impreza

<< < (11/13) > >>

mystic:
ต่อมาจะเป็น ตัว WRX Sti type RA version5 นะครับ ซึ่งเช่นกัน ตัวที่เป็น WRX Sti type RA เบาะจะเหมือน ตัว Sti ธรรมดา เรามาดู ตัว WRX Sti type RA version5 V-limited ละกันครับ สังเกตุง่ายๆว่า โลโก้เหมือนเดิม แต่ ปั้ม Sti ตัวสีแดงลงไปแทน 555 แบบ WRX

ปล.  รูปเบาะเวอร์5 limited แม่มหาโคตรยาก

mystic:
เจ้า GC ที่เป็น RA เนี่ยะ ต้องแบ่งแยกแบบนี้นะครับ เริ่มจาก

impreza WRX type RA version6
impreza WRX type RA version6 limited
impreza WRX Sti type RA version6
impreza WRX Sti type RA version6 limited

ผมขอข้าม ตัว WRX type RA นะครับ เพราะว่า เบาะมันเหมือนตัว WRX ธรรมดาครับ มาดูตัว WRX type RA limited กันเลยนะครับ สังเกตุง่ายๆเลยคือ เบาะฟ้าปั๊มตราคล้ายๆลายสติ๊กเกอร์ ตัว WRC ครับ แต่จะพิม  subaru ลงไปครับ

mystic:
ต่อมาจะเป็น ตัว WRX Sti type RA version นะครับ ซึ่งเช่นกัน ตัวที่เป็น WRX Sti type RA เบาะจะเหมือน ตัว Sti ธรรมดา เรามาดู ตัว WRX Sti type RA version6 V-limited ละกันครับ สังเกตุง่ายๆว่า โลโก้เหมือนเดิม แต่ ปั้ม Sti ตัวสีแดงลงไปแทน subaru แบบ WRX

kanzzaa:
ใส่รถตัวเองด้วยเลย พี่โบทททททททท :bbbear_17:

mystic:

--- อ้างจาก: kanzzaa ที่ กรกฎาคม 16, 2013, 11:55:49 AM ---ใส่รถตัวเองด้วยเลย พี่โบทททททททท :bbbear_17:

--- End quote ---

ไม่ใช่แนวทางพี่อ่ะดิ 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version