Article > Article

ว่าด้วยเรื่อง impreza

<< < (12/13) > >>

Gong Motor Image:
คุณโบทครับ
ขอรบกวนถามเพิ่มเติมครับ WRX type RA กับ WRX STI type RA มันต่างกันยังไงอะครับ :bbbear_33:

ขอบคุณครับ  :bbbear_19:

mystic:

--- อ้างจาก: Gong Motor Image ที่ กรกฎาคม 17, 2013, 02:01:46 PM ---คุณโบทครับ
ขอรบกวนถามเพิ่มเติมครับ WRX type RA กับ WRX STI type RA มันต่างกันยังไงอะครับ :bbbear_33:

ขอบคุณครับ  :bbbear_19:

--- End quote ---

WRX type RA ก็คือ คอขาวครับ แต่รายละเอียดต่างๆจะเป็นไปตามแบบฉบับ ของ RA ครับ เกีย น้ำหนัก ออฟชั่นของพวก แอร์ กระจก ที่ต้องใช้มือหมุนครับ
WRX Sti type RA ก็คือ คอแดง RA ทั่วไปที่เราเห็นๆกันครับ เกียโครส น้ำหนักเบา เพลาใหญ่และ กระจกมือหมุน ไม่มีปัดหลัง  เมืองไทย จะไม่ค่อยเอาตัว RA ธรรมดาเข้ามาเพราะว่า มันไม่เท่ครับ เบาะไม่ฟ้า จะเอาแต่ ตัว limited เข้ามาครับ 

ValenDear:
สอบถามเรื่องเทอร์โบครับ

เห็นแต่ละรุ่นใช้ไม่เหมือนกัน ในตระกูล VF

พอจะมีรวบรวมไว้ด้วยมั้ยครับ

NuT_STi:
อยากได้ตัว22b สวยมาก

needs:
 :bbbear_2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version