ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่นี้ มีใครใช้รถเครื่องBoxer dieselไหมครับ  (อ่าน 2077 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
  • Popular Vote : 4
สงสัยอะครับ ถ้าใช้อยู่อยากทราบว่าสมรรถนะดีไหมครับ แล้วเสียงเครื่องออกมานี่มันBoxerหรือไปทางDieselเอ่ย
หรือในไทยมีที่ไหนรับวาง หรือเคยเห็นเครื่องเข้ามาในเซียงกงไทยไหมครับ แล้วมันจะเอามาวางยากไหม(คงยังไม่มีปัญญาหาตังค์ลงในเร็ววัน แต่แค่สงสัยว่ามีใครทำอยู่ไหม เผื่ออนาคตอยากลองของแปลก เบื่อแก๊สและเบนซิน ไรงี้อะครับ)

อีกอย่างคือ มีSubaru ตัวไหน เป็นช่วงล่างถุงลมแต่เกิดไหมครับ ที่ผมคิดว่ารู้คือ Legacy ​BC เคยเห็นเสปคว่ามี
แล้วมีใครใช้อยู่หรือเคยได้ยินเกี่ยวกับมันไหมครับ ว่าสมรรถนะเป็นเช่นไร

รบกวนด้วยค้าบ :bbbear_19:

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14
Re: ในที่นี้ มีใครใช้รถเครื่องBoxer dieselไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 06:08:34 PM »
boxer diesel คงไม่มีอ่ะ เพราะเครื่องตัวนี้เป็นขายแต่ในยุโรป ครับ  :bbbear_6:

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
Re: ในที่นี้ มีใครใช้รถเครื่องBoxer dieselไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 09:23:29 PM »
มีเห็นอยู่คันนึงครับ