ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อคับ แพท้ายมันสามารถคดได้ด้วยเหรอคับ  (อ่าน 1693 ครั้ง)

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
พอดีเข้าไปอู่มาวันนี้ ช่างแกก้อเรียกไปให้ดู บอกว่าแพท้ายคด น่าจะกดทับมาตั้งแต่ตอนอยู่เซียงกง เลยอยากสอบถามว่ามีพี่ๆเพื่อนๆท่านใดเคยเจอหรือเคยได้ยินเคสแบบนี้มั้ยคับ
รบกวนทีคับ ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ถ้าชนมาแรงๆ ก็คดครับ

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ก็เป็นไปได้ครับขนาดกะบะคานแข็ง+ แหนบซัดฟุตบาตแรงๆยังคดเลย
นับประสาอะไรรถเก๋ง
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ maiyalap

• *
  • Popular Vote : 8
คดได้ครับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
หัวตัดเซียงกงเคยเปนรถมือสองสภาพดีและรถเจออุบัติเหตุครับ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
หัวตัดรถผมดูแล้วไม่น่ามีอุบัติเหตุคับ แต่ท้ายผมก้อไม่รู้เหมือนกันคับ โทรไปหาร้านที่เซียงกงเค้าก้อบอกว่ามันคดยากมาก บอกว่าอู่น่าจะผิด กลัวเค้าจะไม่ให้เคลมเหมือนกันคับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
แพท้ายปีกนกหลังคดได้ครับ เคยเจอมาแล้ว....ดีไม่ได้เอามา คาดว่าไปปีนอะไรมาสักอย่าง
ไม่สุด....แต่สะดุดตา