ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ทางด่วนติดกล้องจับความเร็วโดยทั่วแล้วครับ ระวังกันหน่อยจ้าาา  (อ่าน 12751 ครั้ง)

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ตามป้ายประกาศเลยครับ  :bbbear_38:

ทางด่วนแต่ห้ามขับเร็ว  :bbbear_11:

ไม่รู้ขู่หรือเปล่านะครับ แต่ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ โดยทีครั้งนึงก็หลายร้อยอยู่

กว่าจะใบสั่งจะมา ไม่รู้ซ้ำไปแล้วอีกกี่ดอก  :bbbear_10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 12:58:27 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
หน้าตา
ช่างภาพ ยืนอยู่ตามนี้เลย

อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
เค้าโดนแล้ว ส่งบิลมาเรียกเก็บ 1000 บาทถึงบ้าน  :bbbear_8:
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
1,000.- บร๊ะเจ้า  นึกว่า 500 เท่าฝ่าไฟแดง  :bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10:

:bbbear_15:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
โดนสองใบแล้วครับ  :bbbear_39:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
หน้าตา
ช่างภาพ ยืนอยู่ตามนี้เลย

ด่วนพระราม9ขาเข้า ตอนประมาณสามสี่ทุ่ม ทุกศุกร์เสาร์ ช่วงด่านจ่าย25฿-45฿ หากล้องไม่เจอ แต่ลูกเสือยืนดักเต็มด่าน45฿

พอจ่าย45฿ ถึง ทางลงกำแพงเพชร1 ไม่มีกล้องแล้วคร้าบ ไกลกว่านี้ตัวใครตัวมัน555

แต่ว่ากล้องอยู่ที่เดิม ไม่น่ากลัวเท่ากล้องย้ายที่ได้แบบเดิมนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 01:19:14 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ด่วนพระราม9ขาเข้า ตอนประมาณสามสี่ทุ่ม ทุกศุกร์เสาร์ ช่วงด่านจ่าย25฿-45฿ หากล้องไม่เจอ แต่ลูกเสือยืนดักเต็มด่าน45฿

พอจ่าย45฿ ถึง ทางลงกำแพงเพชร1 ไม่มีกล้องแล้วคร้าบ ไกลกว่านี้ตัวใครตัวมัน555

แต่ว่ากล้องอยู่ที่เดิม ไม่น่ากลัวเท่ากล้องย้ายที่ได้แบบเดิมนะ

หลังจ่ายด่าน 25 ตรงกลางก่อนถึงด่าน 45 ช่วงที่ทางซ้ายจะมีรถจากอีกทางมารวมอะครับ ลูกเสือจะดักทางซ้าย ใต้สะพานร่มๆ
แต่บางทีก็จะอยู่ตรง แง่งหัวมุม ที่มีรถทางซ้ายอะครับ เดี๋ยว cap รูปจาก google map ให้ดู

ส่วนอีกอัน เคยเตือนไปแล้วนะครับ มอเตอร์เวย์ช่วงจากทับยาว ขาเข้า กทม. หากล้องไม่เจอ แต่มีบิ๊กไบค์ไล่จับ
สันนิษฐานว่า กล้องอยู่ในแอคคอร์ดสีเลือดหมูของตำรวจทางหลวง

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ทางด่วนยังดีให้ 120 กม/ชม

ผมวิ่งวงแหวน บางพลี-สุขสวัสดิ์ ให้แค่ 90 กม/ชม
ย้ายบ้านมาอยุ่สุขสวัสดิ์ตั้งแต่ ธันวาคม
โดนส่งจดหมายมาให้ 6ใบแล้ว มันจะดุอะไรกันนักหน่า 121กม 122กม แค่นี้ก็โดนแล้ว

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
จะมีทางด่วนไปทำแมวอะไรรรร

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
หลังจ่ายด่าน 25 ตรงกลางก่อนถึงด่าน 45 ช่วงที่ทางซ้ายจะมีรถจากอีกทางมารวมอะครับ ลูกเสือจะดักทางซ้าย ใต้สะพานร่มๆ
แต่บางทีก็จะอยู่ตรง แง่งหัวมุม ที่มีรถทางซ้ายอะครับ เดี๋ยว cap รูปจาก google map ให้ดู

ก็ไอ้ตรงนี้แหละ เด๋วนี้เค้าไม่มายืนตั้งกล้องแล้ว

แถมมะก่อนมืดๆก็ไม่ตั้งกล้องแล้วเด๋วนี่อย่างที่บอก4ทุ่ม ไม่เจอกล้อง แต่ไปเจอโบกทีด่าน45฿เลย

พยายามขับชิดซ้ายดู(80กม./ชม.)ก็ไม่เห็นมีกล้อง

ที่เด็ดสุดคือ รถที่วิ่งมาด้วยกัน พอเลยจุดตั้งกล้องเดิม พวกก็กดเปน100แซงไปเลย สุดท้ายด่าน45฿ พวกโดนโบกครับ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ค่าทางด่วนตอนนี้ 1000 บาท + ตามระยะทางที่วิ่งแล้วนะครับ (โดนใบสั่ง)  :bbbear_41:

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
ก็ไอ้ตรงนี้แหละ เด๋วนี้เค้าไม่มายืนตั้งกล้องแล้ว

แถมมะก่อนมืดๆก็ไม่ตั้งกล้องแล้วเด๋วนี่อย่างที่บอก4ทุ่ม ไม่เจอกล้อง แต่ไปเจอโบกทีด่าน45฿เลย

พยายามขับชิดซ้ายดู(80กม./ชม.)ก็ไม่เห็นมีกล้อง

ที่เด็ดสุดคือ รถที่วิ่งมาด้วยกัน พอเลยจุดตั้งกล้องเดิม พวกก็กดเปน100แซงไปเลย สุดท้ายด่าน45฿ พวกโดนโบกครับ
ค่าทางด่วนตอนนี้ 1000 บาท + ตามระยะทางที่วิ่งแล้วนะครับ (โดนใบสั่ง)  :bbbear_41:

:bbbear_19: ขอบคุณครับ

KOBKHUN KUB

NING KUB SU GRB WING MAIKERN 120 NING KUB 89 MEE KLONG TRUAD JUB TAE MAI DONE BAI SUNG NING YAH KUB ROD REIL LAEW KOB KHUN KUB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 07:43:03 PM โดย grb2007 »
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เห็บหมาหาเงินทุกทางจิงวุ่ยช่วงนี้
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
น้ำมันก็แสนแพง ค่าไฟฟ้าค่าแก๊สขึ้น ค่าครองชีพต่างๆก็ขึ้นแต่รายได้ไม่ข้อยจะขึ้น    :bbbear_13: ที่เด็ดสุด ด่านตำรวจยังขึ้นเป็นดอกเห็ด แถวเส้นเกษตรนวมินทร์ บางคืนเจอ 3-4 ด่าน ใครขับรถแถวนี้ระวังหน่อยนะครับ  :bbbear_8: