ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Staff / สปอนเซอร์ และทีมงาน SSS ที่ทำให้ Trackday วันนี้สนุกมากครับ  (อ่าน 6776 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Trackday   ไทยแลนด์เซอร์กิต  นครชัยศรี  สนุกมากครับ
ทั้งของรางวัลจากสปอนเซอร์ผู้ใจดี
เดินทางกลับบ้านปลอดภัยทุกท่านนะครับ

พิธีกรสุดฮา   พากย์ยังกับเชียร์มวย  :bbbear_43:
โชคดี  สนามนี้ไม่มีอุบัติเหตุในสนามเลย  เทรนเนอร์สอนดี  คนขี่ก็ปลอดภัยครับ

:bbbear_35: :bbbear_35: :bbbear_35:

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ขอบคุณทีมงานทุกท่านเช่นกันครับ จัดได้ดีและบริหารเวลาได้ดีครับ รู้สึกคุ้มมากๆ ผมวิ่งจนหมดแรงเลย  :bbbear_34:

ปล. ตู๋ สนุกดีครับ ช่วยจัดบ่อยๆ นะ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ ลัญจกร

• *
  • Popular Vote : 2
ยินดีที่ได้ร่วมงานวันนี้ สนุกสนาน เฮฮาเป็นกันเองดีครับ :bbbear_34:

• *
ใครถ่ายรูปไว้   เอามาโชว์ที่ห้อง Photo  รอดูอยู่คร้าบ

ออฟไลน์ KongKong

• *
  • Popular Vote : 16
    • http://www.facebook.com/nkanjanaphokin
รักซู ชอบอีโว

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ขอขอบคุณทีมงานและ trainer ทุกๆท่านครับ นานๆจัดกันที หลายท่านคงเหนื่อยหน้าดู  งานราบรื่นได้ดีจริงครับ ดีใจที่ได้เจอพี่ๆน้องๆหน้าเก่าๆและใหม่อีกครั้งครับ  :bbbear_35:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2013, 11:18:21 PM โดย kanzzaa »

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ขอบคุณทีมงานและอาจารย์ทุกท่านครับ งานสนุกมาก คราวนี้ได้ขับจนอิ่มเลย

ว่าแต่ กลับมาแล้วอยากได้หม้อน้ำมิเนียม อยากได้ออย อยากได้ยางซอฟท์  :bbbear_39:  :bbbear_39:  :bbbear_39:

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ขอบคุณทีมงานทุกคนครับและพี่พนมที่ช่วยดูรถไห้ครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ขอบคุณผู้จัด ทีม Instructors ทีมงาน ที่เสียสละ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ งานสนุกมากๆๆ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ขอบคุณทีมงานด้วยครับ งานสนุกมากแต่เสียดายที่รถไม่พร้อมไม่งันจะขอลงวิ่งจับเวลาด้วย  :bbbear_19:

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
 :bbbear_2: :bbbear_7:ขอบคุณทีมงาน และอาจาร์ยทุกท่าน ที่เสียสละ เวลา  ความทุมเท และกรวย (จำไม่ได้ว่าเรียกว่าอะไร555) สีส้มๆทั่วทั้งสนาม  เพื่อให้คน ไม่เคยขับ

รถ ลง สนามมาก่อนเลยในชีวิตอย่างผมสามารถ ที่จะขับลงสนาม อย่างมั่นใจ และรู้สึกสนุกสนานกับรถที่ใช้อยู่มากๆขึ้นนะครับผม  :bbbear_31: :bbbear_34: :bbbear_17:

ออฟไลน์ Sinsuk

• *
  • Popular Vote : 3
:bbbear_2: :bbbear_7:ขอบคุณทีมงาน และอาจาร์ยทุกท่าน ที่เสียสละ เวลา  ความทุมเท และกรวย (จำไม่ได้ว่าเรียกว่าอะไร555) สีส้มๆทั่วทั้งสนาม  เพื่อให้คน ไม่เคยขับ

รถ ลง สนามมาก่อนเลยในชีวิตอย่างผมสามารถ ที่จะขับลงสนาม อย่างมั่นใจ และรู้สึกสนุกสนานกับรถที่ใช้อยู่มากๆขึ้นนะครับผม  :bbbear_31: :bbbear_34: :bbbear_17:

เช่นกันคับไม่เคยขับมาก่อนเลยทั้งตื่นเต้น+กลัว สนุกมากกก ร้อนมากกก ไว้เจอกันอีกคับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ในฐานะผู้จัดงานนี้ ต้องขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มาร่วมงานกันเยอะขนาดนี้ครับ และงานก็ผ่านไปได้ด้วยดี อุบัติเหตุเป็น 0

หากมีอะไรที่ขาดตกบกพร่อง ต้องขออภัยด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ และกระแสตอบรับดี โอกาสที่จัดอีกก็มีสูงครับ

ความฝันผมคือการจัดให้เป็นทัวร์นาเม้นต์เลย ย้ายสนามแข่งไปเรื่อย แต่ต้องดูอะไรประกอบด้วยหลายอย่าง และที่สำคัญคือ ต้องมีผู้สนใจเข้าร่วม มาสนุกกันเยอะๆ

ไว้มีโอกาสเจอกันสนามหน้าครับ

:bbbear_19:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *
ในฐานะผู้จัดงานนี้ ต้องขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มาร่วมงานกันเยอะขนาดนี้ครับ และงานก็ผ่านไปได้ด้วยดี อุบัติเหตุเป็น 0

หากมีอะไรที่ขาดตกบกพร่อง ต้องขออภัยด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ และกระแสตอบรับดี โอกาสที่จัดอีกก็มีสูงครับ

ความฝันผมคือการจัดให้เป็นทัวร์นาเม้นต์เลย ย้ายสนามแข่งไปเรื่อย แต่ต้องดูอะไรประกอบด้วยหลายอย่าง และที่สำคัญคือ ต้องมีผู้สนใจเข้าร่วม มาสนุกกันเยอะๆ

ไว้มีโอกาสเจอกันสนามหน้าครับ

:bbbear_19:

ขอบคุณสปอนเซอร์ผู้ใจดีครับท่าน