ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Staff / สปอนเซอร์ และทีมงาน SSS ที่ทำให้ Trackday วันนี้สนุกมากครับ  (อ่าน 6777 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
  • Popular Vote : 6
ขอบคุณทีมงาน instructors และสปอนเซอร์ ทุุุกท่านครับ งานนี้สนุกมากเลยครับ
 :bbbear_25:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
งานสนุกมากเลยครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทีมงานทุกคนที่ทำให้งานดีๆแบบนี้เกิดขึ้นได้    :bbbear_26:
ในฐานะผู้จัดงานนี้ ต้องขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มาร่วมงานกันเยอะขนาดนี้ครับ และงานก็ผ่านไปได้ด้วยดี อุบัติเหตุเป็น 0

หากมีอะไรที่ขาดตกบกพร่อง ต้องขออภัยด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ และกระแสตอบรับดี โอกาสที่จัดอีกก็มีสูงครับ

ความฝันผมคือการจัดให้เป็นทัวร์นาเม้นต์เลย ย้ายสนามแข่งไปเรื่อย แต่ต้องดูอะไรประกอบด้วยหลายอย่าง และที่สำคัญคือ ต้องมีผู้สนใจเข้าร่วม มาสนุกกันเยอะๆ

ไว้มีโอกาสเจอกันสนามหน้าครับ

:bbbear_19:
[/quote

:bbbear_34: 

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
สนุกมากครับ ได้ความรู้เพิ่มขึ้นด้วย รอบหน้าจัด รับรองไม่พลาด
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่าน และทีมงานผู้จัดทุกคนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ขอบคุณสปอร์นเซอร์ใจดี และอาจารย์ทุกๆท่าน ที่เสียสละ เสียเวลา ตากแดดทั้งวัน
และที่ขาดไม่ได้คือ ทีมประสานงาน และจัดการจราจรในสนาม ได้อย่างดีเยี่ยม
จนทุกคนกลับบ้านรถสวย ปลอดภัยทุกคันคับ  :bbbear_34:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ทุกอย่างดีและลงตัวหมดครับ ทั้งการจัดงานและการจัดเวลา บรรยากาศงานมีโฆษกตลอดงานไม่เหงา(ผลัดกันพูดคงคอแห้งเหมือนกัน^^)

อยากขอเพิ่มเติมดังนี้ครับ

1. มีจับเวลาแต่ไม่มีเวลาให้ดูอ่ะครับ งานเลิกเก็บใบเวลาลงกล่อง ยังไม่ทันมีใครได้เห็น บางคนอยากได้เวลาไปปรับปรุงการขับอ่ะครับ บางคนก็ล้างตา 555+

2. ห้องพัดลมหรือแอร์ เอาไว้ให้แม่บ้านที่มาด้วยใจเย็นๆ ของพวกเราถึกๆ ร้อนไม่ค่อยเป็นไรครับทนได้

แต่ถ้ามีสักห้องร่มๆ มีพัดลมไอน้ำสักตัวสองตัวให้แม่บ้านอ่ะครับ ต่อไปเขามาจะได้ไม่งอแงอีก เอามาแล้วสงสาร เราก็จะมาง่ายขึ้น :bbbear_44:

เพราะสนามนี้รายการอื่นเห็นมีพัดลมไอน้ำให้ด้วย สนามน่าจะมีบริการให้เช่าคงหลักร้อย เอาไว้คูลดาวน์แม่บ้าน  :bbbear_38:

ที่เหลือโอเคมากครับ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน :bbbear_19:

ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ cyclone

• *
  • Popular Vote : 4
ขอบคุณที่มงานผู้จัดแล้วก็พี่ๆ เพื่อนๆ ในงานครับ
จัดงานออกมาได้ดี...หวังว่า คงมีกระทู้สรุปงานในเร็วๆนี้ครับ

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ได้ความรู้ ได้เจอเพื่อนๆ ทั้งเพื่อนใหม่เก่า ได้เห็นและได้ลองนั่งรถแรงๆได้เรียนรู้ไปในตัว แลกเปลี่ยนความรู้ชี้แนะกันไป ดูรถส่องรถส่องของเทพ เพื่อนๆ  ...สนุกครับผม++
คราวหน้าก็คงไม่พลาดที่จะร่วมงาน และจะปรับปรุงพัฒนาการขับของตัวเองให้ดีขึ้นเช่นกันครับ

1500 ขอสู้ตายด้วยคันนึง
  - ขอบคุณครับผม -
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
ขอบคุณทีมงานด้วยครับ
งานดีอย่างนี้ จัดมันทุกเดือนไปเลย ^^

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ขอบคุณที่มงานผู้จัดแล้วก็พี่ๆ เพื่อนๆ ในงานครับ
จัดงานออกมาได้ดี...หวังว่า คงมีกระทู้สรุปงานในเร็วๆนี้ครับ
สรุปเรื่องอะไรเอ่ย

อันนี่จัดโดยแมคโมทีฟ  ไม่ใช่จัดในนามsss นะครับ

หรือว่า สรุปเรื่องเวลากับอันดับแต่ละรุ่นเหรอครับ ถ้าอันนี้ ขอเวลาให้ผู้จัดหายใจหายคอบ้างนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2013, 12:09:38 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Kwang

• *
  • Popular Vote : 4
ขอบคุณผู้จัด ทีมงาน อาจารย์ทุกท่านครับ ที่สอนให้ผม(สมาชิกใหม่และมือใหม่) สามารถขับในสนามครั้งแรกได้อย่างสนุกตื่นเต้นและปลอดภัยครับ โดยเฉพาะอาจารย์ทั้ง4ท่าน ที่ยอมตากแดดทนร้อน สอนด้วยความตั้งใจ งานหน้าถ้าจัดอีกรับรองไม่พลาดแน่นอนครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ขอบคุณ ทีมงานทุกท่านที่ทำให้มีงานดีๆอย่างนี้เกิดขึ้น ถึงแม้ไม่ได้ไปรวมก็ตาม
ต้องขอโทษที่ไม่สามารถไปได้ คราวหน้าถ้ามีอีก จะพยายามไม่พลาดอีกนะครับ

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
ขอบคุณ ทีมงานทุกท่านที่ทำให้มีงานดีๆอย่างนี้เกิดขึ้น ถึงแม้ไม่ได้ไปรวมก็ตาม
ต้องขอโทษที่ไม่สามารถไปได้ คราวหน้าถ้ามีอีก จะพยายามไม่พลาดอีกนะครับ

ขอบคุณผู้จัด ทีมงาน อาจารย์ทุกท่านครับ ที่สอนให้ผม(สมาชิกใหม่และมือใหม่) สามารถขับในสนามครั้งแรกได้อย่างสนุกตื่นเต้นและปลอดภัยครับ โดยเฉพาะอาจารย์ทั้ง4ท่าน ที่ยอมตากแดดทนร้อน สอนด้วยความตั้งใจ งานหน้าถ้าจัดอีกรับรองไม่พลาดแน่นอนครับ :bbbear_19:
สรุปเรื่องอะไรเอ่ย

อันนี่จัดโดยแมคโมทีฟ  ไม่ใช่จัดในนามsss นะครับ

หรือว่า สรุปเรื่องเวลากับอันดับแต่ละรุ่นเหรอครับ ถ้าอันนี้ ขอเวลาให้ผู้จัดหายใจหายคอบ้างนะครับ

SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy