ผู้เขียน หัวข้อ: FS THANK!! SIAM SUBARU SOCIETY  (อ่าน 4627 ครั้ง)

ออฟไลน์ trajaz

• FSTi
  • *
  • Popular Vote : 5
  • impreza of fitment!!
FS THANK!! SIAM SUBARU SOCIETY
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:01:05 AM »
ในนาม FLUSHSTYLE THAILAND
จบไปหมาดๆกับงาน XO/FS 2013 งานนี้มีรถ subaruไปมากพอสมควร ถึงจะไม่ได้จอดในส่วนเดี๋ยวกันก็ตาม ผมก็มีความรู้สึกที่ดีใจเป็นอย่างมากๆที่ได้เห็นsubaruมาในงานนี้
และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ดูแลอย่างเต็ม 100%
และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณ พี่หนุ่มสำหรับหางหลังส่วยๆและขอบคุณก้วนพี่ๆทุกท่านที่มางานนี้
ขอขอบคุณพี่น้องSubaruทุกท่าน

ขอบคุณครับ
เฮ้วFSTi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2013, 02:17:46 AM โดย trajaz »
FSTi By Flushstyle thailand

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
Re: FS THANK!! SIAM SUBARU SOCIETY
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 10:23:18 AM »
ต้องขอชื่นชม ความตั้งใจของกลุ่มนี้มากๆ ครับ ทั้งความพยายาม ความทุ่มเทให้กับงานนี้ และรถของตัวเองจริงๆ
แรกๆ ก็รู้สึกเฉยๆ แต่ไปๆ มาๆ ก็ดูแล้วก็สวยดี และชอบเหมือนกันนะเนี่ย
แต่หลายๆ อย่างมันไม่อำนวยที่จะแต่งรถแนวนี้ เอาซะเลย  :bbbear_38:

หลังจากที่ได้ไปร่วมงานก็บอกได้เลยว่ารู้จักคำว่า Flush Style นี้มากขึ้น ขอบคุณนะครับที่ชวน และถ้ามีงานแบบนี้อีก จะขอไปร่วมงานอีกเช่นเคย

:bbbear_17: :bbbear_34:

• FSTi
  • *
Re: FS THANK!! SIAM SUBARU SOCIETY
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:06:26 PM »
ต้องขอชื่นชม ความตั้งใจของกลุ่มนี้มากๆ ครับ ทั้งความพยายาม ความทุ่มเทให้กับงานนี้ และรถของตัวเองจริงๆ
แรกๆ ก็รู้สึกเฉยๆ แต่ไปๆ มาๆ ก็ดูแล้วก็สวยดี และชอบเหมือนกันนะเนี่ย
แต่หลายๆ อย่างมันไม่อำนวยที่จะแต่งรถแนวนี้ เอาซะเลย  :bbbear_38:

หลังจากที่ได้ไปร่วมงานก็บอกได้เลยว่ารู้จักคำว่า Flush Style นี้มากขึ้น ขอบคุณนะครับที่ชวน และถ้ามีงานแบบนี้อีก จะขอไปร่วมงานอีกเช่นเคย

น้ำตาจะซึมครับพี่ ขอบคุณมากๆครับ ขอบคุณจริงๆ

ออฟไลน์ biggy_big

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 04:26:23 PM »
เป็นการจัดงานแต่งรถอีกรูปแบบที่น่าสนใจดีครับ  รูปแบบงานก็ดีครับ
แล้วก็ต้องขอบคุณที่ชวนไปร่วมงานครับ เพลินเลยทั้งรถทั้งคน(pretty) :bbbear_44:

ออฟไลน์ Phonfufu

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:01:57 PM »

ขอบคุณ มากๆคับพี่นพ ซึ้ง ๆ  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Phonfufu

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:07:08 PM »
เป็นการจัดงานแต่งรถอีกรูปแบบที่น่าสนใจดีครับ  รูปแบบงานก็ดีครับ
แล้วก็ต้องขอบคุณที่ชวนไปร่วมงานครับ เพลินเลยทั้งรถทั้งคน(pretty) :bbbear_44:
:bbbear_2: ขอบคุณพี่บิ๊กมากๆคับเป็นพี่อีกคนที่ติดตามเราตลอดมา  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:13:10 PM »
:bbbear_2: ขอบคุณพี่บิ๊กมากๆคับเป็นพี่อีกคนที่ติดตามเราตลอดมา  :bbbear_8:
ขอบคุณ มากๆคับพี่นพ ซึ้ง ๆ  :bbbear_8:

น้ำตาจะซึมครับพี่ ขอบคุณมากๆครับ ขอบคุณจริงๆ

ในนาม FLUSHSTYLE THAILAND
จบไปหมาดๆกับงาน XO/FS 2013 งานนี้มีรถ subaruไปมากพอสมควร ถึงจะไม่ได้จอดในส่วนเดี๋ยวกันก็ตาม ผมก็มีความรู้สึกที่ดีใจเป็นอย่างมากๆที่ได้เห็นsubaruมาในงานนี้
และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ดูแลอย่างเต็ม 100%
และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณ พี่หนุ่มสำหรับหางหลังส่วยๆและขอบคุณก้วนพี่ๆทุกท่านที่มางานนี้
ขอขอบคุณพี่น้องSubaruทุกท่าน

ขอบคุณครับ
เฮ้วFSTi
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:44:06 PM »
เห็นรถแต่ละคัน หล่อๆทั้งนั้นเลย  เสียดายที่ไม่ได้ไป ติดงานตลอดเลย :bbbear_9:

ดีใจคับที่ในคลับเรา มีการตกแต่งหลากหลายแนว ช่วยกันหนับหนุนค้าบบ

ปล. วันนั้นขอโทษด้วยนะคับ ที่ไม่ได้อยู่ต่อจนเสร็จ เวลามันบังคับจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2013, 12:23:58 AM โดย pomaru »

• FSTi
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 01:55:20 AM »
เห็นรถแต่ละคัน หล่อๆทั้งนั้นเลย  เสียดายที่ไม่ได้ไป ติดงานตลอดเลย :bbbear_9:

ดีใจคับที่ในคลับเรา มีการตกแต่งหลากหลายแนว ช่วยกันหนับหนุนค้าบบ

ปล. วันนั้นขอโทษด้วยนะคับ ที่ไม่ได้อยู่ต่อจนเสร็จ เวลามันบังคับจริงๆ

เราต้องขอบคุณแทนมากกว่าที่ได้มาเที่ยวงาน เรื่องเวลากลับอันนั้นไม่ต้องเครียดเลยครับผม  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 06:09:36 AM »
 :bbbear_34:

นับถือในความตั้งใจเลยครับ ขอโทษด้วยที่่ไม่ได้ไปร่วมงาน ดันมีเหตุซะก่อน เพราะตอนแรกกะจะไปช่วยเสริมสักคันครับ

:bbbear_19:

• FSTi
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 03:17:35 AM »
:bbbear_34:

นับถือในความตั้งใจเลยครับ ขอโทษด้วยที่่ไม่ได้ไปร่วมงาน ดันมีเหตุซะก่อน เพราะตอนแรกกะจะไปช่วยเสริมสักคันครับ

:bbbear_19:

โหย ไม่ซีเรียดเลยครับ แค่ใจอยากมาผมก็ดีในแล้วครับผม