ผู้เขียน หัวข้อ: หางหลัง V.4 ของ GC ใส่ฮอนด้าซีวิคโฉมตาโต EK ได้ไหมครับ  (อ่าน 1347 ครั้ง)

ออฟไลน์ usoppman

• *
  • Popular Vote : 6
  • GC แห่งศรีราชา
ตามนั้นเลยครับผมมมม  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ใส่ใด้ถ้ามั่นใจว่าสวย จัดไปเลยครับ

แต่ถ้าเอาหางซีวิคตาโตมาใส่gc คงจะแหวกแนวดี แล้วกระทู้คนจะแห่มาลุมตอบอีกเพียบ

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
ลองหาภาพ ตัดต่อแล้วเอาไปวางเทียบดูครับ

แต่ผมว่ามันแปลกๆนะ  :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า