ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ได้ฟิล์ม Lamina แถม xv ได้ฟิล์มรหัสอะไรกันอะครับ  (อ่าน 2789 ครั้ง)

ออฟไลน์ archeohm

• *
  • Popular Vote : 1
พอดีเซลล์นัดรับรถ 26 นี้ละครับ แต่ถามเรื่องฟิล์ม เซลล์เชียร์แต่จะติด Lamina ให้ แต่เซลล์จำรหัสรุ่นไม่ได้ซะงั้น

อยากรู้ว่าเพื่อนๆได้ฟิล์มแถมรุ่นไหนอะครับ ของลามิน่า รุ่น POP หรือได้เป็น APL ARL รถเพื่อนใ่ช้ POP ร้อนมาก ไม่ชอบเลย

ขอบคุณคร้าบบบ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
พอดีเซลล์นัดรับรถ 26 นี้ละครับ แต่ถามเรื่องฟิล์ม เซลล์เชียร์แต่จะติด Lamina ให้ แต่เซลล์จำรหัสรุ่นไม่ได้ซะงั้น

อยากรู้ว่าเพื่อนๆได้ฟิล์มแถมรุ่นไหนอะครับ ของลามิน่า รุ่น POP หรือได้เป็น APL ARL รถเพื่อนใ่ช้ POP ร้อนมาก ไม่ชอบเลย

ขอบคุณคร้าบบบ  :bbbear_19:

ไม่ทราบเหมือนกันครับว่าLamina รุ่นอะไร รู้แค่ว่าเซลส์จะติดให้สามบานหน้า 40 สามบานหลัง 60  :bbbear_9:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
POP ครับ ผมเคยถาม Sale,

เลยขอเพิ่มเงินเปลี่ยนไปเลยดีกว่า

ออฟไลน์ archeohm

• *
  • Popular Vote : 1
ถามเซลล์แล้วครับ ได้ 3 บานหน้า APL50N 5 บานหลัง ARL20C ดีใจไม่ใช่ POP  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
TAMKAISALE KUB DAI 3BAN NAH APLSON5KUB 5 BANLUNG ARL20C DEEJAI PERMNGERN 24.990 BAHT :bbbear_25:
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ weekendland

• *
  • Popular Vote : 0
  • จริงจัย แต่ไม่จริงจัง อะไรนักหนากะชีวิต!!
    • weekendland
ฟิลม์ทั้งคัน ราคาสามสี่พัน คุณภาพพอรับได้เท่านั้น ...
ผมติดสามบานหน้า60 สามบานหลัง80 ....
ออกแบบ-ติดตั้งระบบพลังแสงอาทิตย์
LED off-road spotlights by www.weekendland.com