ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดการโอนเงิน mini track day โบนันซ่า 28 เม.ย. Update เรื่องจุดนัดพบเช้าวันอาทิตย์  (อ่าน 8236 ครั้ง)

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
นัดเจอกันเช้าวันอาทิตย์ที่ปั้มเชลล์ พหลโยธิน กม 54 ตามแผนที่ด้านล่างนะครับ เป็นปั้มเชลล์ปั้มแรกหลังจุดบรรจบกันระหว่างวงแหวนกาญจนาฝั่งตะวันตกและตะวันออกกับถนนพหลโยธิน  เจอกัน 7 โมง ล้อหมุน 7.30 ตรง คาดว่าจะใช้เวลาเดินทางประมาณ 1 ชม.ครึ่ง หากมีข้อสงสัยเรื่องจุดนัดพบ กรุณาโทรหา พี่โกร๋น 0818547815 หรือพี่ป็อก 0816712880  ซึ่งเราคงจะไปถึงล่าช้ากว่าตามโปรแกรมที่ทางผู้จัดได้กำหนดไว้นะครับ โดยผู้จัดให้เริ่มลงทะเบียนตั้งแต่ 7-8 โมง และเปิดให้วิ่งซ้อม Free run ช่วง 9-11 โมง ดังนั้นหากเพื่อนทางไหนอยากจะวิ่งซ้อมให้เต็มที่ ผมแนะนำว่าให้ไปค้างแถวสนามตั้งแต่คืนวันเสาร์จะดีกว่าครับ

***ผมได้ยืนยันจำนวนรถที่จะวิ่งกับทางผู้จัด Jap Day แล้วนะครับ โดยแจ้งไป 12 คันตามจำนวนของเพื่อน ๆ ที่โอนเงินเข้ามาแล้ว หลังจากนี้หากมีเพื่อน ๆ คนไหนสนใจจะไปวิ่งก็ลองโพสบอกนะครับ แล้วผมจะเช็คกับทางผู้จัดให้ว่ายังมีที่ว่างรึเปล่า ***

นอกจากนี้ทางผู้จัดได้ขอความกรุณาพวกเราให้ช่วยส่งรูปตัวเองถ่ายกับรถที่จะไปวิ่งในงาน เพื่อที่ทางผู้จัดจะได้ update ขึ้น Fan page ของงาน เป็นการประชาสัมพันธ์ให้ผู้ร่วมงานทราบว่าจะมีใคร, รถอะไร ไปวิ่งกันบ้างนะครับ งาน Jap Day จัดครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 แล้ว ก่อนหน้านี้ทางผู้จัดก็ใช้วิธีการประชาสัมพันธ์แบบเดียวกันครับ โพสรูปในกระทู้นี้ก็ได้หรือส่งมาที่ email ของผม mr_trn@yahoo.com ถ้าไม่สะดวกจะส่งรูปตัวเองกับรถก็เอาเฉพาะรูปรถก็ได้นะครับ

ลองเข้าไปดู Fan page ของทางผู้จัดได้ที่ Facebook  "japdaythailand"

ผมได้จองเต้นท์สำหรับจอดรถของพวกเราไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ค่าใช้จ่ายเต้นท์ 1 หลัง 1000 บาท จอดได้ 3 คัน ซึ่งเบื้องต้นเดี๋ยวผมจะสำรองจ่ายไปก่อน 4 หลัง ค่าใช้จ่ายตรงนี้ไม่ได้บังคับนะครับ ถ้าไปถึงงานแล้วต้องการจอดในเต้นท์ก็ค่อยจ่ายผมที่งานได้ครับ

ต่อเนื่องจากกระทู้นี้นะครับ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,98532.0.html

สำหรับเพื่อนที่สนใจจะไปวิ่งด้วยกันรบกวนช่วยโอนเงิน 1800 บาท (ตามด้วยเศษสตางค์เล็กน้อยเพื่อให้ตรวจเช็คง่าย) เข้าบัญชี

เลขที่ 604-2-50529-1
ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัลบางนา
ชื่อบัญชี นาย ธีรนัย ชินูปการพงศ์

โอนแล้วช่วยโพสแจ้งชื่อกับรุ่นรถที่จะใช้วิ่งในกระทู้นี้หรือกระทู้ของพี่ภพก็ได้ครับ แล้วผมจะช่วย update รายชื่อในกระทู้นี้ให้เป็นระยะ ๆ

ทางกลุ่มผู้จัด Jap Day อยากให้เราสรุปเรื่องจำนวนรถที่จะไปวิ่งภายในเดือนนี้เพื่อจะได้ล็อคที่ไว้ให้ชมรมของเราครับ ขอความกรุณาเพื่อน ๆ ที่สนใจจะไปวิ่งช่วยโอนเงินภายในสิ้นเดือนนี้ด้วยครับ  เบื้องต้นต้องขอเก็บเงินตามอัตราเป็นคัน ๆ ก่อน ถ้ามีเพื่อนสนใจมากจนสามารถเหมา Race ได้ ก็จะคืนเงินให้ตอนวันงานนะครับ

สำหรับรายชื่อของเพื่อนที่สนใจจะไปวิ่งเบื้องต้นมีตามด้านล่างนี้ครับ

1 พี่ภพ                             Impreza GD หมู RA-R   (โอนแล้ว)
2 พี่ป็อก                           Impreza GD เหยี่ยว S203   (โอนแล้ว)
3 คุณแนท                        S2000   (โอนแล้ว)
4 คุณ First                      Impreza GC   (โอนแล้ว)
5 คุณลัญจกร                     Impreza แมวผอม   (โอนแล้ว)
6 ประธานโกร๋น                   Impreza GC   (โอนแล้ว)
7 คุณตั้ม White_GC        Impreza GC   (โอนแล้ว)
8 คุณบี                         Impreza GD หมู   (โอนแล้ว)
9 คุณอีฟ                      Impreza แมวอ้วน 4 dr   (โอนแล้ว)
10 คุณกุ่ย                        Impreza GC   (โอนแล้ว)
11 คุณ Ning GRB2007     Impreza แมวอ้วน 5 dr
12 คุณ นิรันดร์                   Impreza GC
13 พี่หนุ่ย กิจจา สุวรรณโยธิน  Impreza GC 8   (โอนแล้ว)
14 คุณ แหลม ดุสิต ศิริสมบัติ   EVO 9   (โอนแล้ว)
15 คุณปิ้ก                        Impreza GC (โอนแล้ว)
16 คุณโจ้                         Impreza GC (โอนแล้ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2013, 10:02:20 PM โดย TRN »

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
โอนแล้วครับ 1800.10  :bbbear_32:  25.3.56

ออฟไลน์ ลัญจกร

• *
  • Popular Vote : 2
ลัญจกร บางข่า Impreza แมวผอมมาก
โอนเงินแล้วจำนวน 1,800.00 บาท 25 มี.ค. 56 เวลา 17.55 น.

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
โอนแล้วครัชบวันนี้ ประมาณ 18:40น.
ยอดเงิน 1,800.31 บาท

ศรัณย์ กิมสูนจันทร์

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
MR.NING PAOPUSADEE SUBARU IMPREZA MAEW AUAN 5DR 2007 RHD OWNNGERN 1800 .31 BAHT OWNLAEWSARB LAEW NAI WANTEE 26.3.2556
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
ผมนิรันดร์ ไปด้วยครับ 1 คัน ผู้ติดตาม 1 คน เดี๋ยวโอนให้นะครับ :bbbear_25:

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ผมนิรันดร์ ไปด้วยครับ 1 คัน ผู้ติดตาม 1 คน เดี๋ยวโอนให้นะครับ :bbbear_25:

วันก่อนที่นครชัยศรีเอา GC ไปใช่มั้ยครับ แล้วคราวนี้เอาคันเดิมไปรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
โอนแล้วนะครับ

แล้วเจอกันครับคุณบี

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
วันก่อนที่นครชัยศรีเอา GC ไปใช่มั้ยครับ แล้วคราวนี้เอาคันเดิมไปรึเปล่าครับ
ครับผม คงต้องเอาคันเดิมไปครับ  เหยี่ยวยังไม่เสร็จเลยครับ

ออฟไลน์ 2wheelsmoker

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ Phob

• *
โอนเงินไปให้แล้วครับ 1,800.01 บาทวันนี้ เป็นของอีฟแมวอ้วน ฝากลงชื่อด้วย

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
พี่ภพครับ ตกลงผมไปได้ป่าวครับ จะได้โอนตังไปให้คร้าบ บ บ บ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
บีครับ

1.พี่หนุ่ย กิจจา สุวรรณโยธิน  GC 8
2.แหลม ดุสิต ศิริสมบัติ  EVO 9

โอนเมื่อ 13.02 ยอด 3601 บาทครับ
ขอบคุณครับ
แหลม

:bbbear_34:
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
บีครับ

1.พี่หนุ่ย กิจจา สุวรรณโยธิน  GC 8
2.แหลม ดุสิต ศิริสมบัติ  EVO 9

โอนเมื่อ 13.02 ยอด 3601 บาทครับ
ขอบคุณครับ
แหลม

:bbbear_34:
:bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_2: