ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดการโอนเงิน mini track day โบนันซ่า 28 เม.ย. Update เรื่องจุดนัดพบเช้าวันอาทิตย์  (อ่าน 8237 ครั้ง)

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
มีภาพตัวแทนจาก SSS ไปอัดรายการ Motor Mania กับทางผู้จัด Jap Day เมื่อวันที่ 2 เม.ย. ที่ผ่านมาตามกระทู้นี้นะครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,98867.0.html

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=6hd4vh1k7n4j7mqp8b87241ot2&/topic,88992.0.html
อยากแอบไปด้วยจังเลย แต่ไม่ชัวอะ  :bbbear_33:
โอนทีหลังหรือจ่ายหน้างานได้ไม่ครับ พี่บี

ออฟไลน์ TRN

• *
อยากแอบไปด้วยจังเลย แต่ไม่ชัวอะ  :bbbear_33:
โอนทีหลังหรือจ่ายหน้างานได้ไม่ครับ พี่บี

งานนี้มีหลายชมรมที่เข้าร่วมและผู้จัดก็จำกัดจำนวนรถที่เข้าร่วมแต่ผมไม่แน่ใจว่ากี่คันนะครับปิ้ก มันเลยมีโอกาสที่รถจะสมัครเต็มก่อนวันงานครับ ครั้งก่อนที่เค้าจัดตอนแรกผมกะพี่ภพก็กะจะไปวิ่งกะเค้าเหมือนกันแต่เต็มซะก่อน คราวนี้ก็กลัวจะเต็มเร็วอีกเลยแจ้งเค้าไปแต่เนิ่นๆเลย ถ้าปิ้กสามารถยืนยันได้เร็วก็จะได้ไปวิ่งด้วยกันค่อนข้างแน่นอนนะครับ

แต่ถ้ามันสุดวิสัย confirm ช่วงนี้ไม่ได้ ก็โทรหาผมตอนใกล้ๆอีกทีก็ได้ครับ  :bbbear_25:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2013, 08:40:29 PM โดย TRN »

• *
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=6hd4vh1k7n4j7mqp8b87241ot2&/topic,88992.0.html
ถ้าลงชื่อไปก่อน แล้วมีเหตุสุดวิสัยจริงๆต้องยกเลิก จะโทรบอกอีกทีนะครับ
ว่าแต่เราไม่สามารถเหมา Race ได้หรือครับ ต้อง15คันขึ้นไปใช่ไม่ แล้วเราจะไปรวมกับ Raceไหนอะครับ
อีกไม่กี่คันเองนะนี้ เรียกรวมพลกันหน่อยไม่

เห็นว่างานนี้มีสาวๆไปกันเยอะ อยากเห็นสาวๆในสนาม

• *
  • GC Doluck
MR.NING PAOPUSADEE SUBARU IMPREZA MAEW AUAN 5DR 2007 RHD OWNNGERN 1800 .31 BAHT OWNLAEWSARB LAEW NAI WANTEE 26.3.2556

K. Ning GRB2007 โอนแล้วครับพี่บี เห้นในชื่อไม่ได้ระบุ
1800.31 วันที่ 26.3.2556

ออฟไลน์ TRN

• *
 :bbbear_25:
ถ้าลงชื่อไปก่อน แล้วมีเหตุสุดวิสัยจริงๆต้องยกเลิก จะโทรบอกอีกทีนะครับ
ว่าแต่เราไม่สามารถเหมา Race ได้หรือครับ ต้อง15คันขึ้นไปใช่ไม่ แล้วเราจะไปรวมกับ Raceไหนอะครับ
อีกไม่กี่คันเองนะนี้ เรียกรวมพลกันหน่อยไม่

เห็นว่างานนี้มีสาวๆไปกันเยอะ อยากเห็นสาวๆในสนาม

จริงๆ กี่คันก็เหมา race ได้นะครับปิ้ก แต่เค้าคิด 30000 ดังนั้นถ้าเรารวบรวมได้ตั้งแต่ 17 คันขึ้นไป ค่าใช้จ่ายต่อคันถึงจะน้อยกว่าสมัครเป็นคันๆ ครับ ผมมองว่าจะเหมาหรือไม่เหมาเราก็ได้วิ่งพอๆกัน เพราะฉะนั้นถ้าจะเหมา race ก็เพื่อหวังว่าค่าใช้จ่ายต่อคันมันจะถูกลงน่ะครับ และพอเราสมัครเป็นคันๆ แบบนี้ ก็สุดแล้วแต่ว่าผู้จัดจะให้เราไปวิ่งรวมกับรถอะไรซึ่งผมว่าถ้าได้วิ่งกับคลับอื่นก็น่าสนุกเหมือนกันนะ

K. Ning GRB2007 โอนแล้วครับพี่บี เห้นในชื่อไม่ได้ระบุ

ผมเช็คยอดในบัญชีไม่พบยอดที่ K. Ning โอนมา เลยส่ง pm ไปสอบถามแต่ก็ยังไม่ติดต่อกลับมาหาผมเลย ถ้า K. Ning เพิ่งเห็นข้อความนี้ก็ช่วยโทรหาผมตามเบอร์โทรที่ผมให้ไว้ใน pm ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2013, 09:30:16 PM โดย TRN »

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural

ตะเองก็โอนซะทีสิฮ้า............. :bbbear_17: :bbbear_17:

• *
  • GC Doluck
เดี่ยวรีบไปโอนให้นะ ไปไม่ไปค่อยว่ากันอีกที

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP

อยากไปเหมือนกันแต่ติดต้องไปดูงานที่บ้านพิดี ไม่รู้ว่าจะแอบมาได้ป่าว  :bbbear_40: ต้องรอหลังวันเสาถึงจะรู้อะคับ ไม่ทราบว่าจะยังทันไม๊ครับ

ออฟไลน์ TRN

• *
อยากไปเหมือนกันแต่ติดต้องไปดูงานที่บ้านพิดี ไม่รู้ว่าจะแอบมาได้ป่าว  :bbbear_40: ต้องรอหลังวันเสาถึงจะรู้อะคับ ไม่ทราบว่าจะยังทันไม๊ครับ

น่าจะยังทันครับชาย ยังไงรีบแจ้งผมละกันครับ

เดี่ยวรีบไปโอนให้นะ ไปไม่ไปค่อยว่ากันอีกที

ครับปิ้ก

ออฟไลน์ LoukGolF

• *
  • Popular Vote : 6
อยากไปด้วยจังพี่บี แต่ไม่รู้จะกลับทันหรือเปล่ายังอยู่เรืออยู่เลย
Enjoy With SUBARU Impreza.

ออฟไลน์ TRN

• *
อยากไปด้วยจังพี่บี แต่ไม่รู้จะกลับทันหรือเปล่ายังอยู่เรืออยู่เลย

ถ้ารู้ว่าไปได้เมื่อไหร่รีบโพสบอกเลยนะ

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ TRN

• *
อยากไปด้วย

:bbbear_17:  รีบสมัครเลยครับพี่ต๋า ขอรูปรถด้วยนะครับพี่

ออฟไลน์ TRN

• *
update เรื่องเต้นท์จอดรถครับ

ผมได้จองเต้นท์สำหรับจอดรถของพวกเราไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ค่าใช้จ่ายเต้นท์ 1 หลัง 1000 บาท จอดได้ 3 คัน ซึ่งเบื้องต้นเดี๋ยวผมจะสำรองจ่ายไปก่อน 4 หลัง ค่าใช้จ่ายตรงนี้ไม่ได้บังคับนะครับ ถ้าไปถึงงานแล้วต้องการจอดในเต้นท์ก็ค่อยจ่ายผมที่งานได้ครับ