ผู้เขียน หัวข้อ: ไซเรนเซอร์มีผลกับความแรงไม๊คับ มีใครใส่กันไม๊คับ  (อ่าน 2239 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkeygod

• *
  • Popular Vote : 2
รถผมโบเดิมบูส1.3บาร์ มันจะอั้นไม๊คับที่รอบสูงถ้าใส่ไซเรนเซอร์ :bbbear_25:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อั้นแน่นอนครับ ว่าแต่จะใส่ทำไมเหรอครับ เสียงดังเกินไปเหรอครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ถอดแล้วโลกร้อนนะคับแต่ผมถอดคับ

• *
เสียงมันก้องคับ :bbbear_27:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ใส่แล้ว อั้น แล้วไม่แรง????   เสียงเงียบ เสียงดัง

ท่อโล่งไป ..ไม่วิ่ง  ท่ออั้นไป ...ไม่แรง   

แล้วจุดไหนล่ะพอดี    คำตอบมี แต่ ไม่บอกปล่อยให้งง อิอิ

ถามต่อ  ถ้ารู้จุดพอดี แล้ว ทำไงให้ได้    ... น่าสนใจ 

ทำเป็นพูดเหมือนรู้  จริงๆผมไม่รู้ อย่าถามผมมมมมมมมนะครับ 

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ใส่แล้ว อั้น แล้วไม่แรง*   เสียงเงียบ เสียงดัง

ท่อโล่งไป ..ไม่วิ่ง  ท่ออั้นไป ...ไม่แรง   

แล้วจุดไหนล่ะพอดี    คำตอบมี แต่ ไม่บอกปล่อยให้งง อิอิ

ถามต่อ  ถ้ารู้จุดพอดี แล้ว ทำไงให้ได้    ... น่าสนใจ 

ทำเป็นพูดเหมือนรู้  จริงๆผมไม่รู้ อย่าถามผมมมมมมมมนะครับ

ไม่ถามพี่แร้วจะไปถามใคร
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ใส่แล้ว อั้น แล้วไม่แรง*   เสียงเงียบ เสียงดัง

หมอยังค้างคำตอบผมอยู่เลยนะครับ ว่าแดมป์จุดไหน ให้เสียงก้องในรถมันเบาลง :bbbear_48:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
หมอยังค้างคำตอบผมอยู่เลยนะครับ ว่าแดมป์จุดไหน ให้เสียงก้องในรถมันเบาลง :bbbear_48:

ตาย-่า จนลืมไปแล้ว   เด่ว ๆๆ  รีบถ่ายรูปให้เลยครับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ Monster

• *
  • Popular Vote : 12
เปลี่ยนท่อเป็นรุ่นที่เสียงเบาลง หรือรุ่นที่ให้โทนเสียงที่ทุ้มอึ้ออึงน้อยลง(เสียงโทนกลางมากขึ้น)ดีกว่าครับ

ถ้าใส่ไซเรนเซอร์ ขับอยู่ดีๆ เกิดอยากจะซัด ก็ต้องลงไปถอด...เสียเวลา+มือเปื้อนด้วยนะครับ(หมดอยากพอดี)
 :bbbear_10:

• *
ขอบคุณคับ :bbbear_32: