ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่มรับและวางโทรศัพย์ที่พวงมาลัย  (อ่าน 1596 ครั้ง)

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
  • Popular Vote : 7
ปุ่มรับและวางโทรศัพย์ที่พวงมาลัย
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:51:17 PM »
ของผมตัวปุ่มวางเป็นรับ ตัวรับเป็นปุ่มวางโทรศัพย์ ใครใช้แล้วเจอปัญหาแบบผมบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ P@nzers

• *
Re: ปุ่มรับและวางโทรศัพย์ที่พวงมาลัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:57:26 PM »
เจอเหมือนกันครับ ผมต้องตั้งการใช้งานใหม่ครับ

ออฟไลน์ patchawa

• *
  • People is the miracle .
    • http://www.facebook.com/subaruxvthailand
Re: ปุ่มรับและวางโทรศัพย์ที่พวงมาลัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 07:29:17 PM »
เจอเหมือนกันครับ ผมต้องตั้งการใช้งานใหม่ครับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตั้งการใช้งานใหม่ยังงัยค่ะ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 08:02:34 PM »
มาบอกแล้วอย่าหายซิครับ ตั้งยังไงครับ

ออฟไลน์ P@nzers

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 08:47:58 PM »
ปรับที่วิทยุครับ โดยเข้าที่ Menu --> Setup --> System --> User interface --> Steering Remote controller และก็เลือกว่าจะให้ปุ่มไหนทำหน้าที่อะไรครับ 

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 08:31:36 AM »
ปรับที่วิทยุครับ โดยเข้าที่ Menu --> Setup --> System --> User interface --> Steering Remote controller และก็เลือกว่าจะให้ปุ่มไหนทำหน้าที่อะไรครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ patchawa

• *
  • People is the miracle .
    • http://www.facebook.com/subaruxvthailand
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 07:06:17 PM »
ลองทำดูแล้วน่ะค่ะ ถ้าทำไม่ได้ ก็ต้องลบใหม่แล้ว set up ทุกปุ่มบนพวงมาลัยใหม่หมดถึงจะแก้ได้ค่ะ

ออฟไลน์ ButterFIy

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 09:11:25 PM »
ของผมสลับหลายปุ่มเลย แต่ตั้งใหม่แล้ว

คาดว่า ติดตั้งแล้ว ต้องใช้ คนไล่ setup ที่ละคันๆ เลยคงมีหลุดบ้าง