ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยส่งอะไหล่รถไปอเมริกาบ้างครับ  (อ่าน 6818 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
Re: ใครเคยส่งอะไหล่รถไปอเมริกาบ้างครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 12:44:22 PM »
จะซื้อของเป็นล้านให้เราออกค่าโอนให้ก่อนเป็นผมไล่ให้มันไปวื้อcatacombแล้วครับ :bbbear_39:
แก้งพวกนี้มีเยอะครับ ต้องระวังกันให้ดี ถ้ามาซื้อกันดีๆ ก็ไม่มีปัญหาอะไร ขนาดซื้อจาก ebay ยังโดนกันเลย

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
Re: ใครเคยส่งอะไหล่รถไปอเมริกาบ้างครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 01:14:51 PM »
ขอบคูณทุกท่านครับ ที่เสียเวลาบอกกล่าวผม
ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ทำอะไร

ว่างๆว่าจะเมล์ถามมัน ซักหน่อย ว่ามันเอาไปใส่รถอะไร
และบอกมันว่า บ้านเราใส่กะคูโบต้า เครื่องสูบน้ำ รถไถนา รถอีแต๊น เท่านั้น ยังจะเอาอีกรึเป่า?
ถ้ามันเอา  สงสัย กลิ่นไม่ดี

ขอบคุณครับ :bbbear_19: :bbbear_19:

อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด