ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า เลกาซี่ ตัวใหม่จะเข้ามั้ยครับ  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art_za

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีดูเอาไว้เห็นต่างประเทศมีเปลี่ยนแล้วไม่ทราบว่่าทาง มอเตอร์อิมเมจ จะเอาเข้ามามั้ยครับ

ออฟไลน์ FozMedic

• ซูบี้กู้ชีพ
  • *
  • Popular Vote : 23
  • confidence in wonton
Re: อยากทราบว่า เลกาซี่ ตัวใหม่จะเข้ามั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 10:28:41 PM »
ตามแผน MIT จะนำเข้าตัว minor change ทั้ง legacy และ outback ในปีนี้ครับ ส่วนจะมาเมื่อไหร่ไม่ทราบ แต่คงไม่นาน และน่าจะเปิดตัวก่อน forester ใหม่ เครื่องยนต์คงมีทั้ง FB25 และ 2.0dit ให้เลือก
-------------------------------
2013 Subaru Forester 2.0xt

ออฟไลน์ Art_za

• *
  • Popular Vote : 0
Re: อยากทราบว่า เลกาซี่ ตัวใหม่จะเข้ามั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 04:12:47 PM »
 :bbbear_1:ขอบคุณมากๆเลยครับจะได้เก็บตังรอเลย

ออฟไลน์ FozMedic

• ซูบี้กู้ชีพ
  • *
  • Popular Vote : 23
  • confidence in wonton
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 09:52:47 PM »
:bbbear_1:ขอบคุณมากๆเลยครับจะได้เก็บตังรอเลย

ค่าเงินเยนตอนนี้ น่านำเข้ามากๆครับ ถ้าผมเป็น MIT ผมจะนำเข้ามาอย่างด่วนเลย กำไรจากค่าเงินเยนที่อ่อนตัวลงนั้นทำให้น่าสนใจมาก ว่า MIT จะตั้งราคาขายจะเป็นเท่าไหร่
-------------------------------
2013 Subaru Forester 2.0xt