Article > Article

ขอคำแนะนำด้วยครับ

<< < (2/2)

deaws17:

--- อ้างจาก: deaws17 ที่ เมษายน 24, 2013, 07:30:43 AM ---ขอบคุณมากครับเจอปัญหาแล้วพอดีอยู่แถวลพบุรีและให้ทางคุณหมูป่าสิงบุรีแกไขให้ครับคือว่าปุ่มที่กด Power ไฟน่าจะขาด
เลยขับอยู่ในโหมด Power ตลอดตอนเหยียบคันเร่งเลยลากรอบสูงมากเวลาเกียร์เปลี่ยนเลยกระชากครับต้องขอขอบคุณคุณหมูป่าสิงบุรีมากครับที่แก้ไขให้

--- End quote ---
:bbbear_48:รบกวนสอบถามเรื่องสวิทย์ควบคุมกระจกข้างของคนขับของผมเสียหาได้ที่ไหนบ้าครับล่าสุดโทรไปที่เชียงกงบานาวันแรกบอกห้าร้อยพออีกสองวันโทรไปบอกพันสองเลยยังหาไม่ได้เลยครับ

kee:
ผมว่าลองแกะซ่อมดูไหมครับถ้าเป็นที่ข้างขวาข้างเดียวสาเหตุน่าจะมาจากขาสวิทย์ไม่แตะกับหน้าคอนแทคทำให้ไม่ทำงานบางทีจะเห็นรอยมันแตกอยู่ให้จับเข้าที่เอากาวตราช้างหยอดนิดเดียวก็ใช้ได้แล้วที่รู้เพราะเคยทำแล้วใช้จนถึงทุกวันนี้ยังคงปกติครับอาจจะไม่ต้องเสียเงินมากขนาดนั้นครับลองดูนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version