ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ  (อ่าน 32538 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
Re: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:39:31 PM »
เปลี่ยนสนามรบเป็นสนามการค้า

โคตะระ เซ็งลี้ฮ้อๆ  :bbbear_44:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
Re: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:49:29 PM »
ทุอย่างมันต้องมีการเปลี่ยนแปลง

สังคมมันต้องกว้างขึ้น

เผื่อจะได้อะไรใหม่ๆ

เผื่ิอ0บริการจะดีขึ้น

เผื่ออะไหล่จะหาง่ายขึ้น คนใช้ ทุกรุ่นได้ประโยชน์ แต่อาจมีพ่อค้า หรืออู่เสียประโยชน์

เผื่อจะมีสาวๆ ใช้ xv เข้ามาให้กระชุ่มกระชวย

เผื่อจะได้คุยกันเรื่องอื่นบ้าง นอกจากเรื่องเทพแต่งรถ

คนเราแต่งรถไม่ได้ตลอดชีวิตหรอกครับ

หรือก้ไม่ได้มีรถแต่งทุกคันที่มี

ไม่ได้แปลว่าเค้าบ้านๆ หรือ คุยกันแต่เรื่องทั่วไป

อย่าคิดว่าแรงม้า หรือแรงโม้ในมือ มันไม่ได้ทำให้คนอื่นบ้านๆ

คนที่เค้าเข้ามาเพราะว่าตั้งชื่อว่า siam subaru ถ้าคิดว่า รับไม่ได้กับกระทู้ที่ถามกันบ้านๆ หรือรถรุ่นบ้านๆ ควรจะเป็น siam sti wrx

หน้าใหม่เค้าต้องการการต้อนรับ

สมาชิกที่นี่เยอะมาก จริงๆมีไม่เยอะหรอกที่มีปัญหา ส่วนใหญ่ผมเชื่อว่า ไม่มีปัยหาหรือไม่คิดว่าจะมีปัยหาด้วย ผมเองก้งงว่าทำไมมันเป้นปัญหาได้

กระทู้ xv มันเยอะ รบกวนสายตาขนาดนั้นเลยหรือ

ผมว่าคุณเข้าใจอะไรผิดไปเยอะเลยนะครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 02:30:52 PM »
เห็นนุเริ่ม พี่ขอตามน้ำเลยนะ  อย่างว่ากระทู้กำลังฮอต อ่านกันทุกเพศทุกวัย

เบรคมั่นใจ ไปกับเบรค Dixcel
ร้อนๆแบบนี้ ระบายความร้อนด้วยหม้อน้ำ Koyorad

ฝากด้วยนะครับ

และฝากถึงพี่ Butterfly ด้วยนะครับ
ถึงจะไม่แต่งรถ รถก็ต้องเปลี่ยนผ้าเบรค จานเบรค ถ้าจะเปลี่ยนนึกถึง Dixcel นะครับ

:bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2013, 02:32:21 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 02:44:59 PM »
55555. คอนเ็พท์คุณ tabuu ถูกใจมากครับ รถเดิม รถแต่งยังไงก็ต้องเปลี่ยน

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 02:46:32 PM »
เห็นนุเริ่ม พี่ขอตามน้ำเลยนะ  อย่างว่ากระทู้กำลังฮอต อ่านกันทุกเพศทุกวัย

เบรคมั่นใจ ไปกับเบรค Dixcel
ร้อนๆแบบนี้ ระบายความร้อนด้วยหม้อน้ำ Koyorad

ฝากด้วยนะครับ

และฝากถึงพี่ Butterfly ด้วยนะครับ
ถึงจะไม่แต่งรถ รถก็ต้องเปลี่ยนผ้าเบรค จานเบรค ถ้าจะเปลี่ยนนึกถึง Dixcel นะครับ

:bbbear_19:

พ่อบ้านเก็บค่าโฆษณาคุณตู่เลยครับ    :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 02:56:45 PM »
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 03:28:09 PM »
 :bbbear_43:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 04:02:16 PM »
 :bbbear_48:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 04:02:33 PM »

ออกทะเลอะดีแล้ว มันได้เห็นรอยยิ้ม และความเป็นมิตรภาพของ SSS
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 06:48:43 PM »
การตั้งศูนย์ล้อ มันมีผลต่อการใช้ชีวิตออนไลน์ของผีเสื้ออย่างแรง

การสื่อสารด้วยการพิมการอ่านมันคลุมเครืออะคับ ผมว่ามันไม่มีน้ำเสียงหรืออารมณ์ช่วงบอกเจตนาของผู้พูดให้ผู้ฟังรับรู้ได้เลย
ทำให้เข้าใจเจตนาผิดได้ง่าย และบ่อยมากๆด้วย ตอนแรกๆอ่านกระทู้ ที่บัตเตอร์ฟลาย ตั้งผมก็เสียความรู้สึกแทนนะ
แต่ผมได้คุยกับพี่เสือดำแล้ว พูดถึงเรื่องการสื่อสารผ่านข้อความเนี่ย ทำให้ต้องคิดแล้วคิดอีก เจตนาเขาไม่ได้คิดอะไรไม่ดีเลย
ดูสุภาพกว่าในเว็บเยอะเลย ผมคุยกับพี่เสือดำในเว็บก็เถียงเหมือนกัน แต่พอรู้จักกันจริงๆแล้ว คนละเรื่องเลย น่ารักมาก

ขอบคุณ บัตเตอร์ฟลายด้วยคับ ที่พาสมาชิกเว็บนี้เที่ยววันหยุดแรงงาน

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 07:45:12 PM »
วัยรุ่นใจร้อนวุ้ย อิอิ :bbbear_43:
พี่พี่โชคยังวัยรุ่นอีกหรือคับ 55 :bbbear_43:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 08:45:20 PM »
หยกมึงยังอยู่อีกรึ....

กระผมอ่านเฉยๆ เคยเจออารมณ์แบบนี้กับกลุ่มแมวน้อยมาแล้ว ถ้ายังจำกันได้....
บางอารมณ์ก็เข้าใจคนขับ XV นะ และบางอารมณ์ผมก็ยังรู้สึกว่า คนที่ขับ อิม อีโก้สูงกว่าชาวบ้านชาวช่อง...อันนี้พูดจริงๆ (เหมือนด่าตัวเองด้วย...)

อิมไม่ใช่ซูบารุที่ดีที่สุด แต่เป็นซูบารุที่สร้างชื่อมากที่สุด
คนขับอิมก็ไม่ได้เทพอะไรหรอก แค่ชอบและมีปัญญาซื้อเท่านั้นเอง
และ XV ก็ไม่ใช่รถซูบารุที่ดีที่สุดหรอก เพียงแค่เป็นรถที่ทำราคาดีที่สุด เท่านั้นเอง

ดังนั้น มาขับ ฮอนด้ากันเหอะ ENJOY HONDA !!!

ออกทะเลอีกคัน....
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 09:39:13 PM »
หยกมึงยังอยู่อีกรึ....

กระผมอ่านเฉยๆ เคยเจออารมณ์แบบนี้กับกลุ่มแมวน้อยมาแล้ว ถ้ายังจำกันได้....
บางอารมณ์ก็เข้าใจคนขับ XV นะ และบางอารมณ์ผมก็ยังรู้สึกว่า คนที่ขับ อิม อีโก้สูงกว่าชาวบ้านชาวช่อง...อันนี้พูดจริงๆ (เหมือนด่าตัวเองด้วย...)

อิมไม่ใช่ซูบารุที่ดีที่สุด แต่เป็นซูบารุที่สร้างชื่อมากที่สุด
คนขับอิมก็ไม่ได้เทพอะไรหรอก แค่ชอบและมีปัญญาซื้อเท่านั้นเอง
และ XV ก็ไม่ใช่รถซูบารุที่ดีที่สุดหรอก เพียงแค่เป็นรถที่ทำราคาดีที่สุด เท่านั้นเอง

ดังนั้น มาขับ ฮอนด้ากันเหอะ ENJOY HONDA !!!

ออกทะเลอีกคัน....

ยังไม่ตายยยยยยยยยยยยยย :bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:23:36 PM »
ผิดที่ผิดเวลา ห้ามถามต่อหรือกวน

• *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:24:45 PM »
โย เงียบ