ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ  (อ่าน 32548 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:24:57 PM »
หลังจากเบื่อหน่ายกับไอ้เหตุการณ์แบบนี้มานาน ไม่เข้ามาอ่านเลย แต่ก็...เอากับเค้าบ้างดีกว่า จะได้ไม่ตกข่าว 5555

แต่ไม่พูดไรดีกว่า เดี๋ยวแรงเกิน!!

(ความเห็นส่วนตัว)ถ้าใครคิดว่ามีความสามารถมาช่วยกันทำสังคม "ซูบารุ" รถที่มีคนใช้เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกก (ประชดเต็มเหนี่ยว) มันจะดีขึ้น เข้ามาช่วยกันสิครับ บ้าน SSS หลังนี้ จะได้เป็นบ้านหลังหย่ายยยที่อบอุ่น

ขอเลยนะ มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ เอาปากเห่าไปเรื่อยเนีี่ย....มันไม่สร้างสรรค์แล้วยังทำลายอีก.....ใครไม่ชอบใจ ก็ขออภัย เพราะมันคือความเห็นส่วนตัว (เอ๊ะ!! นี่ยังไม่ได้พูดไรนะ)

:bbbear_27:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: ขอชี้แจงเรื่องลบกระทู้โปรโมทเพจของ Subaru XVครับ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:26:14 PM »
ว้ายยยยยยย สุดหล่อของเค้ามาแล้ว จุ๊บ จุ๊บ  :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:31:13 PM »
อ่ะ

:bbbear_30:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2013, 10:33:05 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:34:27 PM »
ว้ายยยยยยย สุดหล่อของเค้ามาแล้ว จุ๊บ จุ๊บ  :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:

มาให้เค้าสอยเลยมะ  :bbbear_15: :bbbear_22:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:58:28 PM »
 :bbbear_9:

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:12:27 PM »
หลังจากเบื่อหน่ายกับไอ้เหตุการณ์แบบนี้มานาน ไม่เข้ามาอ่านเลย แต่ก็...เอากับเค้าบ้างดีกว่า จะได้ไม่ตกข่าว 5555

แต่ไม่พูดไรดีกว่า เดี๋ยวแรงเกิน!!

(ความเห็นส่วนตัว)ถ้าใครคิดว่ามีความสามารถมาช่วยกันทำสังคม "ซูบารุ" รถที่มีคนใช้เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกก (ประชดเต็มเหนี่ยว) มันจะดีขึ้น เข้ามาช่วยกันสิครับ บ้าน SSS หลังนี้ จะได้เป็นบ้านหลังหย่ายยยที่อบอุ่น

ขอเลยนะ มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ เอาปากเห่าไปเรื่อยเนีี่ย....มันไม่สร้างสรรค์แล้วยังทำลายอีก.....ใครไม่ชอบใจ ก็ขออภัย เพราะมันคือความเห็นส่วนตัว (เอ๊ะ!! นี่ยังไม่ได้พูดไรนะ)

:bbbear_27:
:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 12:06:57 AM »
น่าจะพาท่านพี่ บัตเตอร์ฟาย มานั่งอิมซักรอบสองรอบคงจะเปลี่ยนแนวคิดพี่เค้าได้มากก้อน้อย
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ ddi

• *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 12:16:18 AM »
หลังๆนี่ SSS  แรงขึ้นเยอะนะ !!!  :bbbear_36:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 12:40:55 AM »
เฮ้ย. . . . . . . . เรื่องรถต่างแล้วเข้ากันไม่ได้เนี่ย โคตรไร้สาระเลยครับ . . . . . . พวกคุณรู้มั้ย ผมที่เป็น admin เนี่ย ขับรถอะไร?

แล้วถามว่า พี่น้อง เพื่อนพ้องใน SSS เนี่ยคบผมมั้ย?

แล้วผมเนียนสนุกกะเค้าทุกงานมั้ย?

ผมมองอย่างเป็นกลางนะ

1. กระทู้ XV เยอะ ไม่แปลกนี่ ก็ของใหม่ คนใหม่ๆเข้ามา ผมเองยังชอบ XV เลย ก็ถูกแล้วที่เวบมันต้องโตขึ้น ใครไม่ชอบ ก็ไม่ต้องอ่าน แล้วก็อย่าไปป่วนเค้าด้วย

2. คนใช้ subaru จะแต่งรถกันแหลก มันก็ไม่ผิดอะไรนี่ ก็รถมันเกิดมาเป็นยังงั้น กรณีเดียวกัน ไม่ชอบก็ข้ามๆไปซิ อีกอย่าง. . .  รถในเวบเกินครึ่ง มันก็รถบ้านๆนะครับ ตัวแรงแต่งเต็มจริงๆ นับคนได้นะครับ

มีแต่คนคิดมาก. . . . . ผมน่ะอยากได้ทั้งเหยี่ยว ทั้ง XV แต่ไม่มีปัญญาซื้อยังไม่เห็นมีปัญหาอะไรกับใครเลย

รถต่างแล้วมันจะอยู่ร่วมกันไม่ได้รึไงครับ? คือสังคมคนใช้มันไม่เยอะเท่าไรนะครับ

แล้วคนที่เข้ามาในเวบก็ไม่ใช่แค่คนที่มีรถนั้นๆแล้ว แต่เกินครึ่งเป็นคนที่อยากได้รถนั้นๆ รู้จักรถนั้นๆ

*** ในทีแรกผมจะแยกห้อง XV ให้เพราะเหตุผลที่ว่า "จะใช้รวบรวมข้อมูลเพื่อคุยกับทาง subaru ในไทย" แค่นั้น . . . . . ผมไม่ได้สนับสนุนเรื่องอื่น

เดี๋ยวผมดู idea ให้ก่อนละกัน

โดยส่วนตัวผมไม่อยากให้แยก เพราะผมมองว่า คนใหม่ๆเพิ่มมา ความคึกคักมีมากขึ้น จะรถอะไรมันก็ subaru เหมือนกัน

แตกต่าง( รึเปล่า) ไม่แตกแยกนะครับ. . . . .

สุดท้าย. . . . . . ฝากกะลาสีทั้งหลาย พากระทู้ชวนตีกันทั้งหลายออกทะเลด้วยครับ ผมจะเป็นยามฝั่งให้เอง  5 5 5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2013, 12:47:02 AM โดย jeedz »
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 01:09:48 AM »
 :bbbear_46:

ออฟไลน์ rzb12

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 06:41:40 AM »
แฮะรูปภาพของนะ แหล่มเบย โดยเฉพราะรูปสุดท้ายทำให้อยากออกทะเลจริงๆ  :bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_2:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 09:01:11 AM »
อากาศร้อนออกทะเลกันดีกว่า :bbbear_32:

ปล.จี้ด เก็บเงินค่าโฆษณาจากน้องนุกับนังตู๋ลงกองกลางเว็บด้วยโทษฐานที่แอบมาโฆษณาผิดห้องแถมเป็นสมาชิกเก่าด้วยปรับหนักหน่อย เอามาคนละ3000 ถ้าไม่จ่ายแบนไอดี3เดือน :bbbear_44: หรือถ้าน้องสองคนอยากจ่ายน้อยกรุณาติดต่อหลังไมค์ได้นะครับ ขอพับเล็กๆแนบๆมา :bbbear_30:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 09:20:28 AM »
อากาศร้อนออกทะเลกันดีกว่า :bbbear_32:

ปล.จี้ด เก็บเงินค่าโฆษณาจากน้องนุกับนังตู๋ลงกองกลางเว็บด้วยโทษฐานที่แอบมาโฆษณาผิดห้องแถมเป็นสมาชิกเก่าด้วยปรับหนักหน่อย เอามาคนละ3000 ถ้าไม่จ่ายแบนไอดี3เดือน :bbbear_44: หรือถ้าน้องสองคนอยากจ่ายน้อยกรุณาติดต่อหลังไมค์ได้นะครับ ขอพับเล็กๆแนบๆมา :bbbear_30:

โอ้ยยยยย สบายมว๊วกกก ผมกับนุ ยินดีหนับหนุน

ขอมีแบนเนอร์สวยๆ สักหน่อยก็พอแล้วคร้าบ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:00:47 AM »
โอ้ยยยยย สบายมว๊วกกก ผมกับนุ ยินดีหนับหนุน

ขอมีแบนเนอร์สวยๆ สักหน่อยก็พอแล้วคร้าบ
[/quote
ป่าว 3000นี่แค่ค่าปรับครับ ส่วนถ้าจะเอาแบนเนอร์คิดต่างหาก555
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:06:09 AM »
เฮ้ย. . . . . . . . เรื่องรถต่างแล้วเข้ากันไม่ได้เนี่ย โคตรไร้สาระเลยครับ . . . . . . พวกคุณรู้มั้ย ผมที่เป็น admin เนี่ย ขับรถอะไร?

แล้วถามว่า พี่น้อง เพื่อนพ้องใน SSS เนี่ยคบผมมั้ย?

แล้วผมเนียนสนุกกะเค้าทุกงานมั้ย?

ผมมองอย่างเป็นกลางนะ

1. กระทู้ XV เยอะ ไม่แปลกนี่ ก็ของใหม่ คนใหม่ๆเข้ามา ผมเองยังชอบ XV เลย ก็ถูกแล้วที่เวบมันต้องโตขึ้น ใครไม่ชอบ ก็ไม่ต้องอ่าน แล้วก็อย่าไปป่วนเค้าด้วย

2. คนใช้ subaru จะแต่งรถกันแหลก มันก็ไม่ผิดอะไรนี่ ก็รถมันเกิดมาเป็นยังงั้น กรณีเดียวกัน ไม่ชอบก็ข้ามๆไปซิ อีกอย่าง. . .  รถในเวบเกินครึ่ง มันก็รถบ้านๆนะครับ ตัวแรงแต่งเต็มจริงๆ นับคนได้นะครับ

มีแต่คนคิดมาก. . . . . ผมน่ะอยากได้ทั้งเหยี่ยว ทั้ง XV แต่ไม่มีปัญญาซื้อยังไม่เห็นมีปัญหาอะไรกับใครเลย

รถต่างแล้วมันจะอยู่ร่วมกันไม่ได้รึไงครับ? คือสังคมคนใช้มันไม่เยอะเท่าไรนะครับ

แล้วคนที่เข้ามาในเวบก็ไม่ใช่แค่คนที่มีรถนั้นๆแล้ว แต่เกินครึ่งเป็นคนที่อยากได้รถนั้นๆ รู้จักรถนั้นๆ

*** ในทีแรกผมจะแยกห้อง XV ให้เพราะเหตุผลที่ว่า "จะใช้รวบรวมข้อมูลเพื่อคุยกับทาง subaru ในไทย" แค่นั้น . . . . . ผมไม่ได้สนับสนุนเรื่องอื่น

เดี๋ยวผมดู idea ให้ก่อนละกัน

โดยส่วนตัวผมไม่อยากให้แยก เพราะผมมองว่า คนใหม่ๆเพิ่มมา ความคึกคักมีมากขึ้น จะรถอะไรมันก็ subaru เหมือนกัน

แตกต่าง( รึเปล่า) ไม่แตกแยกนะครับ. . . . .

สุดท้าย. . . . . . ฝากกะลาสีทั้งหลาย พากระทู้ชวนตีกันทั้งหลายออกทะเลด้วยครับ ผมจะเป็นยามฝั่งให้เอง  5 5 5

ชอบความคิดจี๊ดที่ให้อยู่รวมกัน อบอุ่นดี คึกคักดี มีไรใหม่ๆให้อ่านตลอด ไม่เงียบ ไม่เหงา สนุกดีนะครับ :)
ส่วนถ้าใครไม่ชอบ...ง่ายจะตาย ไม่ต้องเปิดอ่านซิ่ ยากตรงไหน??
ปล. เอารูปทุเล๊ ทุเลมาอีก เก๊าช๊อบบบบบบชอบ หน้าร้อน ต้องทุเล
 :bbbear_34: :bbbear_9: :bbbear_43: :bbbear_32: