ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับอะไหล่หน่อยครัย  (อ่าน 1967 ครั้ง)

ออฟไลน์ num5049

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเกี่ยวกับอะไหล่หน่อยครัย
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 01:14:58 PM »
พอดีกำลังจะไปจอง SUBARU XV ครับ  ทั้ง ผม และแฟน ชอบ มากๆๆ แต่กังวล เรื่องอะไหล่ ครับ อยากทราบ ถ้าเข้าศูนย์เช็คระยะ จะแพงไหมครับ  และเข้าศูนย์ครั้งล่ะ ประมาณ เท่าไร ครับ 
 :bbbear_20: :bbbear_48:
 :bbbear_33: แล้วพอจะมีพี่ๆๆๆเคยใช้บริการอู่ตรงเลียบด่วยรามอินทรา ตรงลาดพร้าว 71 ไหมครับ  เค้าบริการดีไหมครับแลั แพงไหมครับ เห็นรถ SUBARU เข้ามา ใช้บริการเยอะมากๆๆๆๆ :bbbear_2: :bbbear_2:
 :bbbear_20:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: สอบถามเกี่ยวกับอะไหล่หน่อยครัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 02:36:38 PM »
อู่  BOXER  SERVICE   ซอยลาดพร้าว 71  จากทางเข้าฝั่งเลียบด่วนครับ

ตอนนี้เป็นศูนย์บริการของน้ำมันเครื่อง Mobil 1  ด้วยครับ

อะไหล่ SUBARU ปกติราคาไม่แพงมาก   ใกล้เคียงชิ้นส่วน Accord
แต่ถ้าของแต่ง   ส่วนใหญ่เป็นของนำเข้า   เน้นสมรรถนะมีแบรนด์    ราคาก็แพงเป็นปกติ
ลองไปสอบถามดูเองนะครับ

ถามหา  "ปลา"  ( เถ้าแก่ )  ได้เลยครับ

ออฟไลน์ num5049

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สอบถามเกี่ยวกับอะไหล่หน่อยครัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 02:16:57 PM »
 ขอบคุณมากๆๆๆครับ :bbbear_2: