ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา subaru Forester คับ อยากจะเช่ามาเข้าฉากถ่ายโฆษณาคับ รบกวนพี่ด้วยคับ  (อ่าน 2703 ครั้ง)

ออฟไลน์ rabbitking

• *
  • Popular Vote : 0
ผมชื่อนัทนะคับ พอดีมีงานถ่ายโฆษณาเข้ามาคับ นัทอยากจะหารถforesterมาเข้าฉากคับ ใครพอมีรุ่นนี้ก็รบกวนด้วยนะคับ ตอนนี้รายละเอียดคร่าวๆคือ จะใช้ประมาณสิ้นเดือนคับ เรื่องวันเวลาแน่นอนจะแจ้งอีกนะคับ ใครสนใจก็ทิ้งเบอร์ไว้นะคับ
ขอบคุณพี่ในบอร์ดล่วงหน้าคับ

• *
เบอร์ติดต่อนัทนะคับ 085-222-8241นะคับ

ออฟไลน์ soup978

• *
  • Popular Vote : 1
  • Forester 2.0 XS
นัท ต้องการรถสีอะไรครับ

• *
อยากได้เป็นสีอ่อนๆอ่ะคับพี่ ขาว บรอนซ์ เทา ประมาณนี้แหละคับพี่

• *
ขอดันหน่อยนะคับ ยังอยากได้อยู่คับ รบกวนหน่อยนะคับ รึว่าพี่มีแหล่งเทสไดร์รุ่นนี้ก็แนะนำนัทบ้างละกันนะคับ

ออฟไลน์ Som O

• *
  • Popular Vote : 4
ขอดันหน่อยนะคับ ยังอยากได้อยู่คับ รบกวนหน่อยนะคับ รึว่าพี่มีแหล่งเทสไดร์รุ่นนี้ก็แนะนำนัทบ้างละกันนะคับ

รถทดสอบตามศูนย์ MIT มีแล้วนะครับ...แต่จะได้เหรอ??

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
ติดต่อฝ่าย Marketing ของ Subaru เค้าน่าจะให้ยืมได้น่ะครับ โฆษณารถให้เค้าด้วย