ผู้เขียน หัวข้อ: Front lips ของ Impreza หมูหรือเหยี่ยว แปลงใส่ Forester SG คับ  (อ่าน 2036 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blue Pearl

• *
  • Popular Vote : 0
อยากจะได้ลิ้นหน้าใส่ Forester SG5 2004 ของผม ลองหาซื้อตรงรุ่นก็ไม่มี เห็นเมืองนอกบอกแปลงของพวก  s204 มาได้ แต่ไม่แน่ใจว่าจะออกมาเป็นไง
พี่ๆท่านไหนพอจะมีไอเดียไหมครับ มีรูปตัวอย่างจากทาง subaru sg

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
Re: Front lips ของ Impreza หมูหรือเหยี่ยว แปลงใส่ Forester SG คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 02:56:09 AM »
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,90973.0.html

โทรหาน้าแอ้มเลยคร๊าปป งานเนียน :bbbear_19:

ออฟไลน์ Blue Pearl

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Front lips ของ Impreza หมูหรือเหยี่ยว แปลงใส่ Forester SG คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 01:24:27 AM »
ขอบคุณครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะใช้กันได้รึป่าวนะซิ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 01:39:35 AM »
ขอบคุณครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะใช้กันได้รึป่าวนะซิ
ช่างไทยทำได้แน่นอนครับ