ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอวิูธี แกะนาฬิกา ออกมาหน่อยครับ??  (อ่าน 2872 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
รบกวนขอวิธีแกะ นาฬิกาออกหน่อยครับ กลัวงัด อะไรผิด เดี๋ยวขาเขอ หักหมด  :bbbear_19:
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ b&b

• *
  • Popular Vote : 28
Re: รบกวนขอวิูธี แกะนาฬิกา ออกมาหน่อยครับ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 05:26:32 PM »

เอาไดเป่าผม เป่าพออุ่น  ก็แกะออก ครับ
[img width= height= alt=" class="bbc_img]http://gdurl.com/g4mY[/img]

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
Re: รบกวนขอวิูธี แกะนาฬิกา ออกมาหน่อยครับ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 12:00:01 AM »
แกะระวัง ยางรองปุ่มกดตั้งนาฬิกา หลุดนะครับ

• *
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 07:49:38 AM »

เอาไดเป่าผม เป่าพออุ่น  ก็แกะออก ครับ

ขอบคุณครับ พี่บัติ  .. :bbbear_19:

แกะระวัง ยางรองปุ่มกดตั้งนาฬิกา หลุดนะครับ

แค่เอานาฬิกา ออกจาก ชุดกรอบคอนโซล อ่ะครับ  มันจะหลุดออกมาเหรอ
คุณ Kiyota เปลี่ยนรถ หรือว่่า เปลี่ยนโฉม ใหม่ครับ  เท่ห์ มั่กๆ
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 08:04:27 AM »
CHAIDAIRPAOPOMAODAI
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 08:26:35 AM »
ขอบคุณครับ พี่บัติ  .. :bbbear_19:

แค่เอานาฬิกา ออกจาก ชุดกรอบคอนโซล อ่ะครับ  มันจะหลุดออกมาเหรอ
คุณ Kiyota เปลี่ยนรถ หรือว่่า เปลี่ยนโฉม ใหม่ครับ  เท่ห์ มั่กๆ

แค่เอาออกจากกรอบไม่หลุดครับ   ถ้าแงะแบบผมคือตอนแรกจะเปลี่ยนสีไฟ  งานงอกเลยครับ กว่าจะใส่ได้

รถยังคันเดิมอยุ่ครับ  ยังไม่ได้เปลี่ยน 

ขอโทษที  ใช่คุณแก้วที่ผมชื้อ hood zero หรือเปล่าครับ  คุ้นๆ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 02:52:05 PM »
แค่เอาออกจากกรอบไม่หลุดครับ   ถ้าแงะแบบผมคือตอนแรกจะเปลี่ยนสีไฟ  งานงอกเลยครับ กว่าจะใส่ได้

รถยังคันเดิมอยุ่ครับ  ยังไม่ได้เปลี่ยน 

ขอโทษที  ใช่คุณแก้วที่ผมชื้อ hood zero หรือเปล่าครับ  คุ้นๆ

แม่นยู .. ครับ.. :bbbear_16: