ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ลงขายของ แต่หาข้อมูลประกอบการตัดสินใจครับ  (อ่าน 1738 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
พอดีมีโครงการอยากยกเครื่องลง

ปิดกระทู้ครับ   เครื่องขายไปเรียบร้อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2013, 05:19:25 PM โดย CHUND »

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
พี่ชวนมีProjectใหม่หรือครับ
ราคานี้เป็นผมก็คว้าไว้แล้วเครื่องสดๆ2500 แถมได้เกียร 6speedด้วย คุ้มมากมาย
แต่ตอนนี้ไม่มีตัง อิอิ

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
แสนห้า...ผมอยากได้เหมือนกันอ่าาาาา แต่น่าเศร้า เงินไม่ถึงจริงๆ 555+ :bbbear_47:

งั้นผมขอแทรกคำถามผมหน่อยนะครับ
รถผม คอขาว อินเตอร์เฉียง วิ่งมา 137,xxx กิโลแล้ว ควรเอามา overhaul มั้ย หรือยอมเก็บเงินยาวๆยกเครื่องใหม่ลงดีกว่า

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
กำลังมีเรื่องซนๆ   ให้ทำอีกนิดครับปิ๊ค   

เครืีองผมปกติครับ   ตอน  overhaul  ไล่เปลี่ยนหมดแล้ว  ท่อยาง   วาล์วน้ำ   ปั๊มน้ำ
ท่อซิลิโคนทางเดินน้ำ-อากาศ
ออกซิเจนเซนเซอร์     โอริงต่างๆ  ในส่วนเครื่อง
ซีลก้นแคร้ง
เปลี่ยนใหม่หมดแล้วครับ

ใครสนใจติดต่อได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2013, 01:18:05 PM โดย CHUND »

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
 :bbbear_2: