ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมงานแรลลี่ทำบุญครั้งใหญ่ประจำปี Together we share  (อ่าน 31817 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
รถอะไรก็ได้พี่เราไปสนุกกันและช่วยน้องๆ........ถ้ามีของมาก็ได้เอาไปประมูลครับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
รถอะไรก็ได้พี่เราไปสนุกกันและช่วยน้องๆ........ถ้ามีของมาก็ได้เอาไปประมูลครับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ Vk_korn

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:อยากเอารถไปด้วยอ่ะพี่แว่น พี่ก็รู้ตอนนี้รถผมพาางงงงอยู่ เสร็จทันไปด้วยคนแน่นอน 
(กรเอง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
:bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:อยากเอารถไปด้วยอ่ะพี่แว่น พี่ก็รู้ตอนนี้รถผมพาางงงงอยู่ เสร็จทันไปด้วยคนแน่นอน 
(กรเอง)

รถตัวเองพาง ก็ไปเป็นเนว์ให้รถเพื่อนๆได้น๊ะครับ งานนี้สนุกแน่ครับ ไปเซอร์เวย์ทางมาแล้ว ทางดีเรียบ เลี่ยงสายหลัก รีสอร์ทน่ารัก อากาศดี ราคาไม่แพง ปราตี้ริมสระ.. เผื่อจะได้รื้อฟื้อความทรงจำลงหม้อสุกี้ที่แก่งกระจานกันครับ... 

งานนี้ไปเซอร์เวย์ด้วยตัวเองกับเพื่อนๆ รับรองว่าที่พัก ปาร์ตี้ คุ้มค่าเงินที่จ่ายไปแน่นอนครับ พักที่เดียวกัน เฮฮาด้วยกัน
ไม่มีปล่อยให้เคว้ ปล่อยให้เหงา ปล่อยให้หง่าวแน่นอน

:bbbear_31: :bbbear_31: :bbbear_31:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2013, 02:34:14 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
โดยงานนี้เป็นงานที่จัดขึ้นเป็นประจำร่วมกันระหว่าง Siam Subaru Society & Evolution Thailand
งาน Together we share ในปีนี้จะจัดขึ้นในวันที่ 30 พฤศจิกายน - 1 ธันวาคม 2556
โดยโรงเรียนเป้าหมายในปีนี้ที่เราจะร่วมกัน่บริจาคคือ โรงเรียนประถมบ้านเขาพัง ไทรโยคน้อย จังหวัดกาญจนบุรี
รูปแบบของการจัดกิจกรรมปีนี้เราจะจัดในลักษณะของการเล่นแรลลี่่หา RC เพื่อกระชับความสำคัญของสมาชิก จึงขอกำหนดรถสมาชิกที่เข้าร่วมจำนวนแค่ 60คันเท่านั้น
โดยงานเลี้ยงนั้นจะมีการจัดงานปาร์ตี้กลางคืนเพื่อการสังสรรค์และสร้างความสัมพันธ์ระหว่างสมาชิก และมีการประมูลสิ่งของเพื่อระดมเงินบริจาคให้แก่โรงเรียนประถมบ้านเขาพัง

ค่าสมัครสำหรับเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ อยู่ที่ 2,800บาทถ้วน  โดยในราคานี้ได้รวม
-ค่าสมัคร1คัน
-อาหาร2มื้อ/2ท่าน หากมีท่านที่3 ขอคิดเพิ่มท่านละ 500บาท
-ห้องพัก 1 ห้อง

โดยท่านที่สนใจเข้าร่วมงานสามารถชำระค่าสมัครเข้าร่วมงานได้ที่ 
ธนาคารไทยพานิชย์      สาขา ลาดหลุมแก้ว
ชื่อบัญชี Together We Share โดย นายจรัญญา ดิสสะมาน
เลขที่บัญชี 350-251658-9

ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม จะมาอัพเดทเพิ่มให้ในภายหลังนะครับ

ปล.งานนี้ขอเรียนเชิญ สมาชิกจาก Evolution Thailand , Siamsubaru ทุกๆท่านรวมถึงสมาชิก XVด้วยนะคร้าบ
หวังว่าเราทุกๆคนจะได้ร่วมสร้างบุญครั้งใหญ่ให้แก่ผู้ด้อยโอกาสร่วมกันนะครับ  :bbbear_19: :bbbear_19:
สนใจค่ะ รบกวนสอบถาม
***ผญ. 5 คน (สามี+ภรรยา และผู้ติดตาม ชาย1 หญิง 2)สามารถนอนบ้านเดียวกันได้ จะคิดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ

• *
สนใจค่ะ รบกวนสอบถาม
***ผญ. 5 คน (สามี+ภรรยา และผู้ติดตาม ชาย1 หญิง 2)สามารถนอนบ้านเดียวกันได้ จะคิดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ

ถ้าไปรถคันเดียวกัน เราคิด คันล่ะ 2800 บาท ส่วนคนเพิ่ม ค่าอาหารปาร์ตี้ เราคิดหัวล่ะ 500 บาท
ห้องนึงสามารถเสริมนอนรวมกันได้สบายๆ แต่ถ้า 5 คน อาจจะแออัดหน่อย แต่ถ้าแจ้งมาเร็ว เด๋วเราเลือกห้องใหญ่ให้ แต่อาจไม่สะดวกนัก(อาจจะต้องปูนอนพื้น)
แต่ถ้าเอาห้องเพิ่มเลย เด๋วคิดค่าใช้จ่ายให้ครับ (ค่าห้องอย่างเดียวมันประมาณ 2000 บาทอ่ะครับ)

ปล. ถ้าจองเร็วเราอาจจะจองห้องใหญ่ที่เป็น 3 เตียงให้ได้ครับ ห้องนั้นน่าจะพอนอนรวมกันได้ครับ แต่ต้องรีบแจ้งหน่อยเพราะห้องนี้เราไม่ได้จองเอาไว้อาจจะเต็มได้ครับ
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ถือโอกาสเอารูปห้อง และรีสอร์ทมาให้ดูกันน๊ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2013, 02:56:43 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru

ถ้าไปรถคันเดียวกัน เราคิด คันล่ะ 2800 บาท ส่วนคนเพิ่ม ค่าอาหารปาร์ตี้ เราคิดหัวล่ะ 500 บาท
ห้องนึงสามารถเสริมนอนรวมกันได้สบายๆ แต่ถ้า 5 คน อาจจะแออัดหน่อย แต่ถ้าแจ้งมาเร็ว เด๋วเราเลือกห้องใหญ่ให้ แต่อาจไม่สะดวกนัก(อาจจะต้องปูนอนพื้น)
แต่ถ้าเอาห้องเพิ่มเลย เด๋วคิดค่าใช้จ่ายให้ครับ (ค่าห้องอย่างเดียวมันประมาณ 2000 บาทอ่ะครับ)

ปล. ถ้าจองเร็วเราอาจจะจองห้องใหญ่ที่เป็น 3 เตียงให้ได้ครับ ห้องนั้นน่าจะพอนอนรวมกันได้ครับ แต่ต้องรีบแจ้งหน่อยเพราะห้องนี้เราไม่ได้จองเอาไว้อาจจะเต็มได้ครับ
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
ขอบคุณมากๆค่ะ จะปรึกษากันและรีบตัดสินใจนะคะ

ถือโอกาสเอารูปห้อง และรีสอร์ทมาให้ดูกันน๊ะครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
รีบมาลงชื่อกันนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีถ้วยรางวัลหลายใบนะจ๊ะ!!

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
รีบมาลงชื่อกันนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีถ้วยรางวัลหลายใบนะจ๊ะ!!

เตรียมไว้ให้ผมด้วย 1 ถ้วย นะเพิ่ล :bbbear_25:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
 นาย เผด็จ อุดมพร (ตั้ม)
Subaru Impreza GD blue little Pig
จ่ายแล้ว 2800

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
นายสมชาย   สุขสอาด( ต่าย)
รถที่เอาไปยังไม่เเน่ใจ  ว่าคันไหนครับ
จ่าย  2800 บาทครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
โอนแล้วค้าบ 1 คัน 2 คน ครับ
พงษ์ชยนต์ อักษรสวาสดิ์
Toyota Fortuner (มั้ง)

บัญชีผู้รับเงิน   
     เลขที่บัญชี   3502516589 - TOGETHER WE SHARE โดย นาย จรัญญา ดิสสะมา

จำนวนเงิน   
     จำนวนเงินที่ต้องการโอน    2,800.11 บาท
     ค่าธรรมเนียม    0.00  บาท
     วันที่ทำรายการ    31/10/2556 - 15:43:03
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
ไปนัดเจอกันที่ไหน :bbbear_33:

จุดสตาร์ทประมาณ 7.00 น. ที่ สนาม MSL ครับ..  (แดนเนรมิตเก่า)
เดินทางกันไปตามสไตท์แรลลี่ท่องเที่ยว เล่นเกม ไปเรื่อย ไม่เน้นความเร็ว เน้นสนุกสนาน ไปเรื่อยๆ
เส้นทาง บางเลน กาญจฯ เส้นนี้รถน้อย ทางดีขับง่าย (เลี่ยงการจราจรสายเมนเพชรเกษม)
จุด finish ที่ โยโกะ รีสอร์ท กาญจนบุรี (ใกล้จุดท่องเที่ยวทางรถไฟสายมรณะไทรโยค)

วันอาทิตย์ร่วมเดินทางไปทำบุญกันที่โรงเรียน บ้านเขาพัง เพื่อบริจาคอุปกรณ์การเรียนการสอน และอุปกรณ์ต่างๆให้กับทางโรงเรียน
จากนั้นจะขับเป็นขบวน เพื่อมารับประทานอาหารร่วมกัน ที่ร้านอาหาร ธาราคีรี ใกล้กับสะพานข้ามแม่น้ำแคว  http://www.keereetara.com/
ที่จอดรถสะดวกสบาย มีลานจอดของทางร้านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2013, 04:44:50 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
น่าสนใจดีจริงๆ

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
น่าสนใจดีจริงๆ

ขอติดรถปายด้วยเสะ
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911