ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมงานแรลลี่ทำบุญครั้งใหญ่ประจำปี Together we share  (อ่าน 31808 ครั้ง)

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
น่าสนใจดีจริงๆ

มาเลยๆคุณน้อง ลงชื่อด่วน

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
จ่ายแล้ว   2,800  บาท
นายธนวัฒน์  ภูมิภักดิ์  (James)
Subaru Impreza GD ตากลมมากกก สีน้ำเงิน 555

อยากให้ถึงวันเร็ว ๆ จัง  เพื่อน ๆ มาทำบุญและมีความสุขร่วมกันนะครับ 

:bbbear_34:           :bbbear_9:           :bbbear_48:           :bbbear_7:
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ eatmebaby

• *
  • Popular Vote : 1
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

มีใครอยากไปแล้วยังหาผู้ร่วมรถไม่ได้แจ้งไว้น๊ะครับ เผื่อเจอเนื้อคู่ในนี้ครับ..
 :bbbear_26:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
มีใครอยากไปแล้วยังหาผู้ร่วมรถไม่ได้แจ้งไว้น๊ะครับ เผื่อเจอเนื้อคู่ในนี้ครับ..
 :bbbear_26:

เนื้อคู่ผู้ชายหรือผู้หญิงอ่ะครับพี่
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
เนื้อคู่ผู้ชายหรือผู้หญิงอ่ะครับพี่

อันนี้แล้วแต่จะเลือกอ่ะครับ  :bbbear_26: :bbbear_44:
ลองดูครับ เผื่อใครอยากไปแล้วขับไปคนเดียว จะได้หาเพื่อนร่วมรถกันไป ไปเฮฮากันน๊ะครับ

ปล. แอบกระซิบ ใครไม่มีคู่ไป เรามีพริตตี้จากสปอนเซอร์ไปด้วยน๊ะ.. เผื่อเขาเบื่อนั่งรถตู้ อาจจะอยากเล่นแรลลี่บ้างก็ได้น๊ะ  ^_^

• *
อันนี้แล้วแต่จะเลือกอ่ะครับ  :bbbear_26: :bbbear_44:
ลองดูครับ เผื่อใครอยากไปแล้วขับไปคนเดียว จะได้หาเพื่อนร่วมรถกันไป ไปเฮฮากันน๊ะครับ

ปล. แอบกระซิบ ใครไม่มีคู่ไป เรามีพริตตี้จากสปอนเซอร์ไปด้วยน๊ะ.. เผื่อเขาเบื่อนั่งรถตู้ อาจจะอยากเล่นแรลลี่บ้างก็ได้น๊ะ  ^_^

เออออออ งั้นผมไปรถตู้ละกัน อิอิ

ออฟไลน์ อสูรลูกรัง

• *
  • Popular Vote : 1
  • 11ปีกับการควบซูบารุ ไม่เคยรู้สึกว่าคิดผิดเลย
ว่าจะนำน้องๆนักศึกษาไปดูงานสัก3-4นาง  :bbbear_44:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ว่าจะนำน้องๆนักศึกษาไปดูงานสัก3-4นาง  :bbbear_44:

ผมช่วยนำน้องๆ นักศึกษาเดินชมงานได้นะครับ  :bbbear_47:

ออฟไลน์ MoMount

• *
  • Popular Vote : 0
  • Anywhere strong with you
    • MoMount.com/084-354-2730
ดูน่าสนใจมากเลยครับ
MoMount.com/084-354-2730
จำหน่าย ที่จับมือถือ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
อยากไปครับ   แต่ไม่ค่อยมีเวลาว่าง
ถ้าจะฝากของพวกเครื่องเขียน  อุปกรณ์การศึกษา   ขนมต่างๆ   ไปร่วมทำบุญ
จะฝากที่ใครดีครับ
หรือแจ้งสถานที่ / เบอร์โทรด้วยครับ

จะฝากของไปร่วมทำบุญด้วยครับ    ขอบคุณมาก

"ชวน"

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ขอจำนวนนักเรียนคร่าวๆที่โรงเรียนบ้านเขาพังหน่อยครับ จะจัดของไปร่วมบริจาค
ยาสีฟัน แปรงสีฟัน น้ำยาล้างจาน น้ำยาล้างห้องน้ำ พวกนี้นะครับ
ขอบคุณครับ
Hard to live, Easy to die.

• *
นักเรียนมี 85 คนครับ
ฝากของมาบริจาคได้น๊ะครับ
แต่จริงๆอยากให้ไปร่วมงานกันด้วยน๊ะครับ

รับสมัครวันสุดท้าย 15 พย.นี้น๊าคร๊าบบบบ....
ขอแจ้งค่าสมัครเพิ่มเติมดังนี้ครับ เผื่อใครอยากไปแต่ค้างไม่ได้
ค่าสมัครสำหรับเข้าร่วมกิจกรรมตลอดงานจำนวน 2 ท่านมีดังนี้ ค่าร่วมงานแรลลี่+ห้องพัก+ค่าเข้าร่วมงานเลี้ยง+อาหารเช้า 2,800บาท
ค่าสมัครสำหรับเข้าร่วมกิจกรรมแรลลี่+เข้าร่วมงานเลี้ยง 2ท่าน 1,500บาท
ค่าสมัครสำหรับเข้าร่วมกิจกรรมแรลลี่เพียงอย่างเดียว 1,000บาท

• *
อยากไปครับ   แต่ไม่ค่อยมีเวลาว่าง
ถ้าจะฝากของพวกเครื่องเขียน  อุปกรณ์การศึกษา   ขนมต่างๆ   ไปร่วมทำบุญ
จะฝากที่ใครดีครับ
หรือแจ้งสถานที่ / เบอร์โทรด้วยครับ

จะฝากของไปร่วมทำบุญด้วยครับ    ขอบคุณมาก

"ชวน"

ฝากมากับผมก้อได้ครับพี่ชวน 080-599-5311 ตั้มครับ

ออฟไลน์ lizard

• *
  • Popular Vote : 0
ขอเข้าร่วม Together We Share 2013 ด้วย ครับ
เคยไปมาแล้ว ครั้งก่อน สนุก-เยี่ยมมาก ครับ
โอนเงินแล้ว.

LOGIN : Lizard
vehicle :Mitsubishi Evolution VII
NAME/SURNAME : กฤษฎางค์ คล้ายจินดา (อัฐ)
COLOR  : ขาว
ทะเบียน : ศณ 7070 (Evo member 109)
โอนเงินแล้ว 2800.70 11-NOV-2013
จำนวน : 2 คน