ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมงานแรลลี่ทำบุญครั้งใหญ่ประจำปี Together we share  (อ่าน 31807 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ผมช่วยนำน้องๆ นักศึกษาเดินชมงานได้นะครับ  :bbbear_47:

ท่าทางพี่นพจะเหนื่อย  แด๋วผมช่วยพาน้องศกษางานเองละกานครับ
 :bbbear_30:

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
ค่าร่วมงานแรลลี่+ห้องพัก+ค่าเข้าร่วมงานเลี้ยง+อาหารเช้า   3 คน (พ่อ แม่ ลูก) เท่าไหร่ครับผม  :bbbear_46:

ออฟไลน์ อสูรลูกรัง

• *
  • Popular Vote : 1
  • 11ปีกับการควบซูบารุ ไม่เคยรู้สึกว่าคิดผิดเลย
กี่คันแล้วครับเนี่ย

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ค่าร่วมงานแรลลี่+ห้องพัก+ค่าเข้าร่วมงานเลี้ยง+อาหารเช้า   3 คน (พ่อ แม่ ลูก) เท่าไหร่ครับผม  :bbbear_46:

2800 บาทครับ ไม่ทราบว่าเด็กนี่อายุเท่าไหร่อ่ครับ ถ้าเด็กมากไม่น่าจะต้องเสียน๊ะครับ

กี่คันแล้วครับเนี่ย

ตอนนี้ น่าจะราวๆ 40 คันแล้วครับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
2800 บาทครับ ไม่ทราบว่าเด็กนี่อายุเท่าไหร่อ่ครับ ถ้าเด็กมากไม่น่าจะต้องเสียน๊ะครับ

ตอนนี้ น่าจะราวๆ 40 คันแล้วครับ

17ครับ (ตัวผมเองครับผม)  :bbbear_47:

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real

ยังพอมีที่เหลือสำหรับ XV 1 คัน (2 ท่าน) มั้ยครับ ^^
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Sucker Socc FS
ตอนนี้ยังรับอยู่ป่าวครับ ไปด้วยครับ 2ท่าน

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ตอนนี้ยังรับอยู่ป่าวครับ ไปด้วยครับ 2ท่าน

ยังพอมีที่เหลือสำหรับ XV 1 คัน (2 ท่าน) มั้ยครับ ^^

ยังทันครับ เชิญๆๆๆ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *

17ครับ (ตัวผมเองครับผม)  :bbbear_47:

17 อายุน้องนู๋ขนาดนี้ ขอคิดเพิ่ม 500 บาทล่ะกันน๊ะครับ 555...

มีที่เหลือครับ จริงๆโรงแรมมีห้องเยอะ แต่เราต้องไปจองก่อน เราเลยปิดทำการจองวันที่ 15 นี้อ่ะครับ  ^_^

ยังรับอยู่คร๊าบบบบ... :bbbear_26:

ช่วงปลายเดือน กาญจนบุรี น่าจะอากาศเย็นๆแล้ว ยังไงอยากให้ไปเที่ยวด้วยกันเยอะๆน๊าคร๊าบบบบ  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2013, 12:56:15 PM โดย Hiter »

• *
จริงๆ ไม่ต้องขับอิม หรืออีโวไปก็ได้น๊ะครับ แค่ทางพวกเราเป็นเจ้าภาพจัดให้เท่านั้นเอง มีใจอยากร่วมทำบุญหรือมีใจอยากไปเที่ยวกับพวกเราไปกันได้หมดน๊ะคร๊าบบบ...

ผมเองก็ไม่มีซูบารุ ให้ขับไปเหมือนกันครับ แหะๆๆ... :bbbear_38:

:bbbear_46: :bbbear_9:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2013, 01:00:00 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ลงชื่อไว้ด้วยคร้าบ

อกนิษฐ์ ธรรมมิญช (โต)
Login : SilverGC
Vehicle : ซูบารุรุ่นนึง เป็นฟามลับ วันจริงเด๋วเจอกัน อิ อิ
ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1 (4 ขวบ) คับ

เย็นนี้โอนให้ค้าบ

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Keep Calm & Make It Real

17 อายุน้องนู๋ขนาดนี้ ขอคิดเพิ่ม 500 บาทล่ะกันน๊ะครับ 555...

มีที่เหลือครับ จริงๆโรงแรมมีห้องเยอะ แต่เราต้องไปจองก่อน เราเลยปิดทำการจองวันที่ 15 นี้อ่ะครับ  ^_^

ยังรับอยู่คร๊าบบบบ... :bbbear_26:

ช่วงปลายเดือน กาญจนบุรี น่าจะอากาศเย็นๆแล้ว ยังไงอยากให้ไปเที่ยวด้วยกันเยอะๆน๊าคร๊าบบบบ  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

แฟนผมโอนเงิน 2,800 บาท เรียบร้อยแล้วนะครับผ่านตู้ ATM ธ.กรุงเทพ ตามสลิปแนบครับ

ชื่อล๊อกอิน: Ford26ers
ชื่อ-สกุล/ผู้ร่วมทริป: ธัญเทพ ทิวากรสกุล (ฟอร์ด) / 2 ท่าน
พาหนะ/ทะเบียน: XV / 1กฐ-26

นี่เป็นทริปแรกของผมกับSSSเลยครับ พอโอนเงินเสร็จ รู้สึกดีใจ ตื่นเต้น จะได้เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสาวกขับ4และท่านอื่นๆ บอกไม่ถูกเหมือนกันแฮะ 555  :bbbear_25:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
 :bbbear_30:  สิทธิพร พานิชพันธุ์ (บอมบ์)
Login : Green Tea
Vehicle : ...
 3 ห้อง พร้อมผู้ติตามนะคร้าบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2013, 02:25:59 PM โดย Green tea »

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Sucker Socc FS
แจ้งการโอนครับ 2800 บาท (ออกงานกับ sss ครั้งแรกฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ)

นาย สมศักดิ์ สมัครสมาน

login : samaksaman

vehicle : Gc เหลือง 5755 กทม

ผู้ใหญ่ 2 ท่านครับ

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
รบกวนถามครับ ถ้าอยู่กาญฯอยู่แล้ว อยากไปพัก ร่วมทานมื้อค่ำ อาหารเข้า และไปบริจาคของ มีแพคเก็จนี้มั้ยครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ