ผู้เขียน หัวข้อ: มาอัพเดท...สมาชิกท่านใดอยู่ลาดกระบัง ร่มเกล้า มาแนะนำตัวหน่อย  (อ่าน 11312 ครั้ง)

ออฟไลน์ อสูรลูกรัง

• *
  • Popular Vote : 1
  • 11ปีกับการควบซูบารุ ไม่เคยรู้สึกว่าคิดผิดเลย
ผมอยู่มาตั้งแต่ไม่เห็นซูบารุเลยนอกจากรถตัวเอง คุณยูGCเทา คุณอาทGCขาว จนค่อยๆเห็นมากขึ้นๆทุกปีในย่านนี้
รู้สึกดีใจครับที่เจอซูแถวนี้บ่อยๆและมากขึ้น ปัจจุบันนี้ที่พบบ่อยๆก็GCกับXV อยากรู้มีท่านใดกันบ้างครับที่ใช้เส้นทางนี้บ่อยๆ

ออฟไลน์ pulsar

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ นิวเลแวน bg สีตะกั่ว อยู่เจ้าคุณทหารครับ ชื่อโบล์ครับ :bbbear_16:

• *
  • 11ปีกับการควบซูบารุ ไม่เคยรู้สึกว่าคิดผิดเลย
อ้าว  :bbbear_9:  อยู่เส้นเดียวกันเลยครับ ผมอยู่หมู่บ้านเจ้าคุณครับคุณโบล์ ไม่ทราบว่าเคยเข้ามารึเปล่าครับ เพราะเคยเห็นมีเลแวนสีตะกั่วเข้ามาจอดหน้าบ้านหลายทีละ แต่นานละนะ

ออฟไลน์ Numcreation23

• รถสวยหรือรถแรง ก็ติดไฟแดงเหมือนกัน
  • *
  • Popular Vote : 4
  • รถสวยอยู่บ้าน รถแรงอยู่อู่
 :bbbear_4:ผมหนุ่มคับ วิ่งอยู่แถวๆตลาดนำชัยคับ ผมเห็นgf ตากลมอยู่ที่บ้านกลางเมืองเป็นของสมาชิคท่านใดผมอยู่ฝั่งเซนโทร คับ

• *
สีขาวใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็คงเป็นของพี่ตรีครับ

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
อยู่ตลาดนำชัยคับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
GC สีขาว สน.ลาดระบัง ครับ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ pond

• *
บ้านอยู่แถวนวมินทร์นะครับแต่ทำงานแถวๆประเวศ-ลาดกระบังครับ
GC สีน้ำเงินฝากระโปรงดำครับ

• *
GC สีขาว สน.ลาดระบัง ครับ

ไม่ทราบว่าทำงานในนิคม3รึเปล่าครับ หรือทำงานในส.น.ครับ รุสึกจะเคยเจอกันครับ

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
XV สีขาวอยู่ถ.ร่มเกล้า (ม.ศิรินทรา)
วิ่งไปทำงานที่ บางนา-ตราด กม.18 ใช้เส้นซอยวัดศรีบ้าง เส้นสนามบินบ้าง
ยังเป้นป้ายแดงอยู่เลยค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  :bbbear_26:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
บ้านอยู่แถวนวมินทร์นะครับแต่ทำงานแถวๆประเวศ-ลาดกระบังครับ
GC สีน้ำเงินฝากระโปรงดำครับ
ล้อทองด้วยป่าวคับ เคยเห็นมาจอดกินก๋วยเตี๋ยวหน้าบ้านผม

ออฟไลน์ iamgun4881

• *
  • Popular Vote : 2
ผมอยู่ด้วยครับแต่อาจจะไม่ค่อยเจอเพราะรถพังครับ

ออฟไลน์ pond

• *
ล้อทองด้วยป่าวคับ เคยเห็นมาจอดกินก๋วยเตี๋ยวหน้าบ้านผม

ใช่แล้วครับ ก๋วยเตี๋ยวต้มยำหน้าแฟมมิลี่มาร์ทครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
 :bbbear_16:

ผมวิ่งไปแถวนั้นบ่อย แต่ส่วนใหญ่เข้า Motorway

แวะเข้ามาแถวเลียบทางด่วนเลยครับ Subaru เพียบ ยิ่งห้าง Crystal Park ไปทีไรต้องเจออย่างน้อย 1 คัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 03:17:28 PM โดย OXYGEN2 »

• *
ผมอยู่ด้วยครับแต่อาจจะไม่ค่อยเจอเพราะรถพังครับ

แต่ก็ยังเจอครับ แอบเห็นมาวิ่งเจ้าคุณทหารเดือนที่แล้ว สักห้าทุ่มเที่ยงคืนเห็นจะได้ ตาวิเศษเห็นนะ :bbbear_44: