ผู้เขียน หัวข้อ: มาอัพเดท...สมาชิกท่านใดอยู่ลาดกระบัง ร่มเกล้า มาแนะนำตัวหน่อย  (อ่าน 11313 ครั้ง)

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
ไม่ทราบว่าทำงานในนิคม3รึเปล่าครับ หรือทำงานในส.น.ครับ รุสึกจะเคยเจอกันครับ

ทำงานในแอร์พอร์ทครับ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
XV สีขาวอยู่ถ.ร่มเกล้า (ม.ศิรินทรา)
วิ่งไปทำงานที่ บางนา-ตราด กม.18 ใช้เส้นซอยวัดศรีบ้าง เส้นสนามบินบ้าง
ยังเป้นป้ายแดงอยู่เลยค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  :bbbear_26:

เหมือนเมื่อวานเจอกันเลยครับ ตรงแยกสุขสมาน ไม่รู้ใช่รึเปล่า
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
เหมือนเมื่อวานเจอกันเลยครับ ตรงแยกสุขสมาน ไม่รู้ใช่รึเปล่า
คงจะใช่ค่ะ เพราะขับไปทำงานที่ ม.หัวเฉียว ยินดีที่ได้เพื่อนร่วมเส้นทางค่ะ

ออฟไลน์ trey

• *
  • Popular Vote : 0
ผมใช้ gc  สีขาวอยู่แถวสุขาภิบาล 3
ขออยู่ในโซนด้วยนะคับ
ยังไงนัด meeting โซนนี้กันดีมั้ยคับ

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ผมใช้ gc  สีขาวอยู่แถวสุขาภิบาล 3
ขออยู่ในโซนด้วยนะคับ
ยังไงนัด meeting โซนนี้กันดีมั้ยคับ

เคยพยายามเมื่อ2ปีก่อนคับ สรุปผมไปกับน้อง2คน :bbbear_40:

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
หวัดดีครับ :bbbear_30: ผมอยู่ลากกระบัง 54 กำลังมองหา Legacy Van อยู่ครับ  :bbbear_43:
ถ้ามีช่วยแนะนำด้วยนะครับ  :bbbear_2:

ออฟไลน์ Horizon

• *
  • Popular Vote : 0
ผม GC สีขาว ล้อขาว อยู่ สุขาภิบาล 3 (รามคำแหง 110) ครับ (ขอแอบเกี่ยวด้วยครับ  :bbbear_44:)

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8
ตากลมทำงานสุวรรณภูมิครับ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
เหยี่ยวน้ำเงิน
นานๆ ออกมาที อยู่ ปตท กิ่งแก้ว ตรงข้ามวัดกิ่งแก้วครับ

ออฟไลน์ Romklao

• *
  • Popular Vote : 1
Forester สีขาว อยู่ ม.ปรีชา ร่มเกล้า
ทำงานย่านบางกะปิ วิ่งเส้น สุขา 3 ออกแยกบางชัน เข้า สุขา 2  ครับ :bbbear_25:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
สวัสดีคับ แนนคับ
GC8 สีขาว (นานๆขับที) ทำงานอยู่ถนนกิ่งแก้วคับ

ปล. กำลังจะเปิดร้านบนถนนกิ่งแก้วเร็วๆนี้คับ
ไว้จะเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ มา Meeting นะคับผม  :bbbear_34:

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
หวัดดีครับ :bbbear_30: ผมอยู่ลากกระบัง 54 กำลังมองหา Legacy Van อยู่ครับ  :bbbear_43:
ถ้ามีช่วยแนะนำด้วยนะครับ  :bbbear_2:
ผมก้ออยู่ลาดกระบัง54ครับ กำลังมองหาGCรอบ2ครับ  ยังติดใจซูอยู่ครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_16: Legacy Van สีขาวครับ อยู่แถวๆตลาดหัวตะเข้ครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
ขออนุญาติแนะนำร้านนมสด-ขนมปัง โซนกิ่งแก้ว-สุวรรณภูมิ-ลาดกระบัง-ร่มเกล้าหน่อยคับ
เป็นร้านของผมเอง เพิ่งเปิดใหม่คับ
มีบริการ นมสด ชา ขนมปังปิ้ง ขนมปังนึ่ง ขนมปังเย็น และอีกมากมายรวมถึงเบียร์เย็นๆคับ
ร้านตั้งอยู่ริมถนนกิ่งแก้ว ตรงข้ามปั๊มบางจาก ปากซอยกิ่งแก้ว 39/3 คับ
สามารถจอดรถได้ทั้งริมถนน และในซอย 39/3 คับ

เชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ โซนนี้มาลองชิมดูคับ
รับรองไม่ผิดหวังคับ ของทุกอย่าง สดใหม่ และใช้แต่ของดีๆ คับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ JC

• *
ตัวอย่างมายั่วน้ำลายคับ