ผู้เขียน หัวข้อ: XVใช้มาจะปี จอติดรถสว่างจ้าเหลือเกิน มันเข้าไปตั้งตรงไหนให้ความสว่างน้อยลงอะครับ  (อ่าน 2006 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
  • Popular Vote : 4
XVที่บ้าน ใช้มาจะปี จอติดรถสว่างจ้าเหลือเกิน มันเข้าไปตั้งตรงไหนให้ความสว่างน้อยลงอะครับ

ตอนกลางคืนแสงที่จอมันจ้าตามากเลย รบกวนทีครับ

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
กดปุ่ม Screen Control "SCRN" ใต้ปุ่มหมุนกลมๆ แล้วเข้าไปตั้งค่าครับ  :bbbear_19:
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ jiblegacy

• *
ขอบคุณคร้าบ ไว้กลับไปบ้านจะลองไปตั้งให้พ่อแม่ดู

ออฟไลน์ Tonytone

• *
  • Popular Vote : 2
  • Confident in Motion
กดปุ่ม Screen Control "SCRN" ใต้ปุ่มหมุนกลมๆ แล้วเข้าไปตั้งค่าครับ  :bbbear_19:

ผ่านมาเจอ
ขอบคุณมากครับ
หาตั้งนาน

ออฟไลน์ perwat

• *
  • Popular Vote : 7
ขอบคุณคับ หายแสบตาไปมากคเลยคับ :bbbear_34:
follow me if u can