ผู้เขียน หัวข้อ: Brochure Impreza หน้าแมว ปี 2008 พอจะมีที่ไหนมีอีกบ้าง ของผมปลวกกิน T_T  (อ่าน 1625 ครั้ง)

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
ผมสะสมโบร์ชัวร์ของรถที่บ้านทุกคันอะครับ แล้วก็เก็บไว้ที่ชั้นหนังสือ แต่ดันโดนปลวกกินหายไปครึ่งหน้า เป็นแบบนี้ประมาณ 4 แผ่นเสียของมาก  :bbbear_8:  เลยอยากจะรู้ว่ามีใคร หรือ MIT แต่ละสาขาเค้าจะเก็บไว้บ้างเปล่าครับ

ขอบคุณครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ผมเคยมี เดี๋ยวจหาเจอจะแจ้งนะครับ :bbbear_30:

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1

มีเป็นใบปลิว ง่ะ ได้มาตอน auto salon  :bbbear_15: :bbbear_15: