ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ หนุ่มๆ มีใครใช้ xv สีส้มมั๊ยครับ  (อ่าน 2195 ครั้ง)

ออฟไลน์ starlight

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_19: :bbbear_19:

จอง xv ไว้ แต่ยังไม่ได้ข้อสรุปเรื่องสี ว่าจะใช้สีไหนดี สวยๆ ไปหมด แต่ที่ชอบมากคือ สีส้ม แต่ก็คิดว่ามันเป็นกระแส กลัวว่าใช้ไปนานๆ แล้วจะเกิดเบื่อได้ง่ายกับสีนี้

มีใครใช้สีส้ม พอใช้สักปี ครึ่งปี แล้วเบื่อมั๊ยครับ (เทาก็สวย)

thank you so much

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
Re: สาวๆ หนุ่มๆ มีใครใช้ xv สีส้มมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 12:00:03 AM »
ผมว่าเรื่องสีเป็นความสะใจส่วนตัวนะครับ ลงว่าถ้าชอบแล้วน่าจะเปลี่ยนยาก

แต่ถ้าถึงเวลานั้นจริง แล้วเบื่อจริงๆ ลอกสีเปลี่ยนเข้าอู่สีเลยครับ จบ เนียน ได้ดั่งใจ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
Re: สาวๆ หนุ่มๆ มีใครใช้ xv สีส้มมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 01:15:06 PM »
เห็นสีนี้แล้วนึกถึง Toyota Vios รุ่นปี 03-07 จะมีออกสีส้มสไตล์นี้มา

ผมมองว่าสวยมากและชอบโดยส่วนตัว แต่จากยอดขายคนซื้อกลับไม่ค่อยนิยมเท่าไหร่ เท่าพวกสีพื้นฐาน

ซึ่่งตอนนั้นเห็นวีออสสีส้มวิ่งในท้องถนนก็สวยดี จนตอนนี้หาเจอยากมาก กลายเป็นเห็นแล้วเฉยๆ (คงตามสมัยนิยม) ที่เห็นบ่อยเป็นดำกับบรอนซ์เทา

หากขับเข้าไปตีราคาที่เต้นท์จะเป็นสีที่โดนกดราคา และตอนนี้เวลาขายเป็นสีที่ต้องรอเนื้อคู่
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ tensoplastic

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 11:40:43 AM »
ผมใช้สีส้ม ไม่เบื่อครับ รถมันขับสนุก ก็เลยชอบไปหมดเลย :bbbear_30: