ผู้เขียน หัวข้อ: เขาว่า forester sg5 สามารถเอาโช๊ค gdมาใส่ได้เลยจริงหรือป่าว ใครรู้ช่วยบอกที  (อ่าน 1739 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเพิ่งซื้อ sg5 มาก็เลยว่าจะหาโช๊คมาเปลี่ยนสักหน่อย แต่ว่าตรงรุ่นหายาก ก็เลยว่าจะเอาของ gd แบบสไลท์กระบอกได้มาใส่แทน เพราะถ้าความสูงไม่พอดีจะได้ปรับได้สะดวก แต่ไม่แน่ใจว่าใส่ได้เลยป่าว ใครรู้ช่วยบอกที

ออฟไลน์ kohked4

• *
  • Popular Vote : 0
ใส่ได้แต่ข้างหน้าครับแต่เสียงจะดังกรุกกริกตลอด หลัง stroke สั้นกว่าเป็นคืบใส่แล้วท้ายจะห้อยเพราะสปริงเดิมติดรถทำมาแบบยืดยุบออโต้ แนะนำซื้อ kayaba สีฟ้าฐานใหญ่+สปริง จะจบเลย

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
ใส่ได้แต่ข้างหน้าครับแต่เสียงจะดังกรุกกริกตลอด หลัง stroke สั้นกว่าเป็นคืบใส่แล้วท้ายจะห้อยเพราะสปริงเดิมติดรถทำมาแบบยืดยุบออโต้ แนะนำซื้อ kayaba สีฟ้าฐานใหญ่+สปริง จะจบเลย
ขอบคุณมากครับ รบกวนขอเบอร์โทรได้ไหมครับผมจะโทรไปสอบถามรายระเอียดหน่อยครับ