ผู้เขียน หัวข้อ: มาลาเพื่อนๆ ชาว Siam Subaru ครับ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ ตลอดห้าปีที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 3374 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
สวัสดีครับเพื่อนๆ SSS ทุกท่าน 

ตั้งกระทู้ซะเป็นทางการเลย....คลุกคลีอยู่ในเวป แอบอ่านบ้าง ตอบบ้าง มั่วบ้าง กิจกรรมร่วมบ้าง..........ไม่ไปก็เยอะ 5 5 5
อาจจะมีบางบทบาท บางตอน ไปเหยียบเท้าใครบ้าง ทะเลาะกับใครบ้าง ผมก็ต้องขอโทษ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ คงลืมมกันไปหมดแล้ว 5 5 5

แต่ เหนือสิ่งอื่นใดคือ มิตรภาพดีๆ ที่ได้รับ ได้ให้ จากเพื่อนๆ ตลอดระยะเวลา 5 ปี ที่คลุกคลีอยู่ในนี้ (ถึงป่าวฟะ น่าจะได้อยู่นะ)

สุภาษิตไทยเขาว่า "ไปลา มาไหว้"

วันนี้ผมมาลาครับ

เมื่อมีพบก็มีพราก...เป็นเรื่องปกติ อาทิตย์หน้า เจ้าหมูอ้วน คงต้องไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้ว ยังไงถ้าพี่เขาเข้ามาถามนู่นนี่ หรือเข้าร่วมกิจกรรม
กับทางคลับต่อ ก็ฝากดูแลด้วยนะครับ พี่เขาเปรยๆ อยากไปซ้อมวิ่งในสนาม จะได้ขับรถเก่งๆ ประมาณนี้ครับ

ส่วนตัวผมเอง ระยะหลังก็แทบไม่ได้ร่วมกิจกรรมกับทางคลับ เนื่องจากฐานะการงานเริ่มเติบโตก้าวหน้า จนแทบไม่มีเวลาล้างรถกันเลยทีเดียว
และเริ่มขายรถที่ไม่ค่อยได้ใช้ไปทีละคันๆ ไม่ใช่เพราะรถมันห่วย หรือ ป่วยบ่อยนะ แต่เพื่อระดมทุนไปสำหรับกิจการในปีหน้า ที่ใช้เงินเยอะขึ้น
และ เพื่อเป้าหมายรถคันใหม่ ที่ใหญ่ขึ้นนั่นแหละครับ.....ใจยังรัก AWD อยู่ครับไม่เคยเปลี่ยนใจครับ

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ เพื่อนดีๆ ที่ได้รับตลอดมาครับ
อาร์ต

ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_48: 

ปล.ขนาดพี่ไม่ขับทีด้าแล้วผมก็ยังแอบๆส่องเฟสพี่อยู๋เลย ฮ่าๆ เอ่ะ เกี่ยวกันไหม :bbbear_33: :bbbear_7:

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ Sir Humpalot

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_9:

เชื่อว่าวันหนึ่ง พี่คงได้กลับมาครอบครองอีกนะครับ

:bbbear_34:

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
ขอให้โชคดีการงานรุ่งเรื่องครับ ยังไงอย่าลืมแวะมาบ้านนี้บ่อยๆนะครับ :bbbear_9:

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
โชคดีครับผม  :bbbear_16:

แต่เชื่ออย่างนึงนะ คนเคยขับซู ขายไปแล้ว ยังไงก็ต้องไปไล่ซื้อมาขับเหมือนเดิม  :bbbear_31: :bbbear_31:

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ไม่รู้จักคุณอาร์ตเป็นการส่วนตัว แต่ก็เห็นกันมาตลอดหลายปีนี้ ทั้งในเว็บนี้และเว็บอื่นๆ
เชื่อมั่นว่าคุณอาร์ตคือท่านนึง ที่รักและชื่นชอบซูบารุอย่างแท้จริง จากคำแนะนำและการ
เป็นกระบอกเสียงในทางที่ดีต่างๆ
หวังว่าธุรกิจประสบความสำเร็จ และทุกอย่างลงตัวแล้ว คุณอาร์ตจะกลับมาปั้นซูฯคันใหม่
อีกนะครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
รถไม่อยู่ แต่ใจยังเป็นBoxerก็เข้ามาคุยกันได้เสมอครับ
มิตรภาพและเพื่อนไม่เคยเปลี่ยน

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขอให้โชคดี  ธุรกิจรุ่งเรืองครับ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
จะมีรถหรือไม่มีแล้ว แถวนี้ก็ยังยินดีต้อนรับเสมอไม่เปลี่ยนแแปลงครับ  :bbbear_7:
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
โชคดีนะครับอาร์ต ขอให้กิจการรุ่งเรืองก้าวหน้านะครับ จริงๆ แล้วไม่ต้องลาหรอกครับ ถึงรถจะไปแต่ใจยังอยู่ จะรถอะไรที่ขับมารึนั่งแท็กซี่รึจะเดินมามีทติ้งกับเพื่อนๆ ก็มาเถอะครับ พวกเรามันคนหัวใจ boxer อยู่แล้ว อย่างผมถึงจะสละฮาโตริให้น้องไปแล้วแต่ก็สิงอยู่แถวนี้ละครับไม่ได้หนีไปไหน ไว้มีโอกาสแล้วพบกันครับอาร์ต

:bbbear_35:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ขอบคุณครับ คงไม่ได้ขับซูอีกหลายปีแหงมๆ ครับ ปีหน้าจะทำตึกใหม่น่ะครับ ยาวเลยเป็นหนี้ยาวเลย  :bbbear_38: :bbbear_45:
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ถึงจะไม่ได้ขับอิม ก็เข้ามาพูดคุยในบอร์ดนี้ได้ครับ
เชื่อว่าเพื่อนๆ ในเวปแห่งนี้ยินดีต้อนรับเสมอครับ
ก็ขอให้กิจการรุ่งเรืองๆ เจริญก้าวหน้า เงินทองไหลมาเทมา
และเอาหาอิมมาขับใหม่นะครับ

:bbbear_19: