ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามใครใช้ XV เปลี่ยนโช็คกันบ้างรึยังครับ มาแชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ  (อ่าน 4019 ครั้ง)

ออฟไลน์ shaq32

• *
  • Popular Vote : 2
กำลังมองหาโช็คเปลี่ยนครับ ดูๆของ GAB กับ CUSCO ไว้ ท่านอื่นๆเปลี่ยนมากันบ้างรึยังครับ ใส่แล้วดีมั้ย ฟีลลิ่งเป็นยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ Freedom

• *
ขอตามดูด้วยครับ

ส่วนตัวชอบความทนทานของ H-Drive ครับ ไม่มีข้อมูลเหมือนกันว่าของเข้าหรือยัง ราคาเท่าไหร่

ออฟไลน์ ton praram3 cues

• *
  • Popular Vote : 1
ผมสั่ง h drive ไปครับของมามีนา 33,000 ครับ ใส่แล้วเดี๋ยวจะมาบอกนะครับ

ออฟไลน์ Freedom

• *
ผมสั่ง h drive ไปครับของมามีนา 33,000 ครับ ใส่แล้วเดี๋ยวจะมาบอกนะครับ

รอชมเลยครับ ผมชอบ H-Drive ตรงไม่แข็งเกินไปอย่างรุ่นอื่น ขับถนนต่างจังหวัดสบายกว่าแน่ๆ และจะดูว่าจะแก้ปัญหาเรื่องเสียงดีขึ้นหรือยัง 

ออฟไลน์ leenawat_sri

• *
  • Popular Vote : 1
เห็นมี คนเอา KYB ฟ้าๆ เข้ามาขาย ตรงรุ่น XV

ไม่รู้ดีป่าว  ผมเองไม่อยากจะโหลดน่ะคับ

เคยใช้ KYB ฟ้า กะ สปริง tein เตี้ยๆ กะคันเก่าๆ รุ้สึกดี

กว่า สปิงโหลด กับโช้คเดิมหน่อยๆเองคับ แต่เรื่อง

ไม่กระด้างน่ะ จริงคับ